Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
PM hót là do ILcoin đó ko phải site 2/11 đâu, mấy lão đa cấp ib em mua nhiều lắm, cho nên giờ đi mua pm chơi site 2/11 khó hơn lên trời

Ngày mai ACX pay điên cuồng lấy lại phong độ thì đầu tuần PM lại tràn ngập ngay ý mà :):):)

chơi từ 15/7 mà lúc đó k có tiền đập lên tận 30/8 mới đập vào 140 pm giờ vẫn chưa hòa vốn chưa rút ra được đồng nào mô . giờ nó lên lãi 1k4 mong chỉ ăn tiền qua ngày mà có 283 pack mỗi ngày 14.1$ get pai :/ mở cổng thanh tóa để rút thôi

Thế là ấm áp rồi, Tết này lại vui...

chơi từ 15/7 mà lúc đó k có tiền đập lên tận 30/8 mới đập vào 140 pm giờ vẫn chưa hòa vốn chưa rút ra được đồng nào mô . giờ nó lên lãi 1k4 mong chỉ ăn tiền qua ngày mà có 283 pack mỗi ngày 14.1$ get pai :/ mở cổng thanh tóa để rút thôi
nhin nic quen quen hình như bác dến từ gocmobi.net :D

Chém thì được cái j? Biết người ta chơi từ lúc nào? cứ tái liên tục mấy tháng tính ra xem có được 1X30 không. 500 Pm là 500 $
Thánh chơi từ ngày nào để em mở rộng tầm mắt cái.
Yên tâm ko ai ở đây nghĩ 500 của bác là 500 nghìn vnđ đâu mà giải thích

nhin nic quen quen hình như bác dến từ gocmobi.net :D
Mình ở bên gmb từ cái thời anh em đua nhau tập làm wap web. Thời đó vui hơn nhiều chứ ko như 1 - 2 năm gần đây

Bác hh bg à e vy.có phải nick bác là traihhbg hay gì gì đó ko
Việt yên à. Thế cũng gần đấy
Ko, bên gmb e vẫn nick ntn nhưng sau khi cái đợi chuyển từ phpbb sang mã nguồn bây giờ thì nick đó ko vào đc nữa.
Hồi đó có hai fan là fan gmb và fan msinhvien y như kiểu fan samsung vs apple bây giờ. Ghét nhau như chó vs mèo:D

Ko có vợ nên hỏi gấu là có nên cưới luôn ko để lấy tiền mừng đập vô ACX. Gấu bảo ko nên e quyết định nghe theo anh Tào:D:D

Chém thì được cái j? Biết người ta chơi từ lúc nào? cứ tái liên tục mấy tháng tính ra xem có được 1X30 không. 500 Pm là 500 $

Quăng cái hình lên đi chế, ko hình thì đông xưởng sẽ liệt cmt của chế vào dạng "auto xaolin". :D

chém gió 1 phát :D đầu tư vào acx 10k >>>> h rút đc 65k còn lại 500k :oops::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week