Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cơ mà cổng win càng lâu mở thì lượng tiền tồn lại càng tăng và đến lúc đó lại càng khó.

ôi nhớ thủa 10% 1 ngày :)) các thím cứ mong về sớm, đây chỉ là chiêu bài của acx mà thôi, chẳng có maintance nào cả, nếu nó maintance thì nó làm thừ thủa 8-10% rồi :)))

Nhớ không lầm thì từ vụ restart lần trước, nó cũng gặp sự không ổn định trong 10 ngày đầu. Giờ mới có 5 ngày thôi mà các bác. Cứ thong thả, ACX mà muốn scam thì nó scam từ lâu rồi. Nhưng không, nó tính toán toàn những cái chẳng ai nghĩ tới.

Nhớ không lầm thì từ vụ restart lần trước, nó cũng gặp sự không ổn định trong 10 ngày đầu. Giờ mới có 5 ngày thôi mà các bác. Cứ thong thả, ACX mà muốn scam thì nó scam từ lâu rồi. Nhưng không, nó tính toán toàn những cái chẳng ai nghĩ tới.

Rảnh rỗi thì ngồi nghỉ ngơi bác nhỉ vd lên thiendia vào box nhật ký mây mưa , bác sỹ 2 súng , share rau cỏ chẳng hạn sẽ làm giảm stress đi rất nhiều

Nhưng mà adx nó bảo có thể payment lại sau 24h nói phét quá chắc chắn đi cho rồi

Tồn dc tầm 4k7 $ GET PAID sau khi reset rồi, số tiền cứ nhảy như thế này thì ko ổn lắm, ngày nay nó chưa gửi mail nhỉ

Giờ chỉ ước mỗi người được nó PAID 5% or 10% tổng số tiền của các PACK đang hoạt động rồi restart lun :D

Rảnh rỗi thì ngồi nghỉ ngơi bác nhỉ vd lên thiendia vào box nhật ký mây mưa , bác sỹ 2 súng , share rau cỏ chẳng hạn sẽ làm giảm stress đi rất nhiều

Nhưng mà adx nó bảo có thể payment lại sau 24h nói phét quá chắc chắn đi cho rồi
vào rồi vẫn stress :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week