Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sorry các bạn, mọi dự đoán của mình trật lất vì mình đánh giá cao ACX quá..:rolleyes:
Giống như kiểu " Tưởng giếng sâu anh nối sợi dây dài...":D
Nhưng có một điều mình không hài lòng nhất ở ACX là "thất hứa" khi hứa "sẽ không có chuyện RESTART" - cái này giống như lừa gạt thành viên.

nó có bảo trong trường hợp khẩn cấp thì sẽ Restart nhé. ACX ko bao giờ khi dư thừa. Vì thế bạn có thể chửi nó nếu thích :D

Sorry các bạn, mọi dự đoán của mình trật lất vì mình đánh giá cao ACX quá..:rolleyes:
Nhưng có một điều mình không hài lòng nhất ở ACX là "thất hứa" khi hứa "sẽ không có chuyện RESTART" - cái này giống như lừa gạt thành viên.
ko hề thất hứa nhé bác? nó có bảo BỎ LUÔN RESTART đâu? kiếm dùm cái mail nó bảo chắc chắn bỏ luôn Restart rồi post lên đây hộ mình cái..
chỉ là Reset sẽ thay thế Restart NẾU CÓ THỂ thôi, còn Restart vẫn là phương án cuối cho nó
nó còn chưa cho đông lạnh rồi bắt add fund mới nhé...

việc nó lên 4% sẽ nhanh thôi , còn ai liều phát mới hoặc gỡ vốn chuẩn bị tinh thần mà đập tiếp đi nhá , giá PM sẽ lên 24 không phải nghĩ đâu

Ngay từ lúc 10% nó cho tái đầu tư liên tục . Thấy balance của ai cũng tăng chóng mặt . Nghĩ mãi cũng không biết nó lấy tiền ở đâu trả cho mem khi reset . bây giờ thì đã biết :D

nó có bảo trong trường hợp khẩn cấp thì sẽ Restart nhé. ACX ko bao giờ khi dư thừa. Vì thế bạn có thể chửi nó nếu thích :D
ko hề thất hứa nhé bác? nó có bảo BỎ LUÔN RESTART đâu? kiếm dùm cái mail nó bảo chắc chắn bỏ luôn Restart rồi post lên đây hộ mình cái..
chỉ là Reset sẽ thay thế Restart NẾU CÓ THỂ thôi, còn Restart vẫn là phương án cuối cho nó
nó còn chưa cho đông lạnh rồi bắt add fund mới nhé...
À có lẽ do mình đọc mail lâu quá không nhớ rõ nên nhầm:D, sorry các bạn,vậy cho mình rút lại dòng thứ 3..:)
"Dòng thứ 3" là do một "đại diện của ACX" dịch lại rồi gửi cho mình chứ không phải do ACX nói..:)

chơi thì phải chịu luật của acx thôi. Nhìn chung sau restart mà nó vẫn pay đều thì cũng đầy người chơi. Vào panel thì từ từ nó cũng điền xong, cứ tà tà qua ngày mà lại hay. Mức 3% này em nghĩ sẽ lâu, các thánh nào đang nợ nần thì tranh thủ rút mà trả nợ. Đu theo rồi lạ khóc tiếng ý đới.

Chưa up Gold hay Silver gì là móm Panel hả các bác?
giờ up cũng chắc gì ăn đc, chờ nó pay bt + lượng dep ổn định rồi up sau, panel từ hồi tháng 7 mới ăn đc từ tuần trước reset đây nha bác...
bác tầm 500 pack trở lên thì up cho khỏi view ads cũng đc =)))

giờ up cũng chắc gì ăn đc, chờ nó pay bt + lượng dep ổn định rồi up sau, panel từ hồi tháng 7 mới ăn đc từ tuần trước reset đây nha bác...
bác tầm 500 pack trở lên thì up cho khỏi view ads cũng đc =)))

nó thả mồi thôi , tiền đấy ko rút được mà tái chế hết , tái chế ra pack thì sáng nay nó cho lên bàn thiến :D , vậy nên là cứ mơ 6 tháng may chăng panel mới ăn được nhá

tiền thực getpaid của mình là 1% / .5% chứ ko phải 2% / 1% như nó hiển thị đúng ko ạ, e getpaid đc có 1% / .5% = 1/3 số hiển thị

Đợi nó pay bt trở lại thì chiến tiếp, không hiểu mấy thánh nghĩ gì hay nghe ai dụ dỗ mà vay cả lãi r lấy tiền học đi chơi các kiểu

Ai mà dụ bạn ơi :D. Bro cứ thử nhớ lại tình hình ACX lúc đỉnh cao đi: 1 ngày thanh toán 2 lần như điện, toàn lệnh bự, các bài viết giới thiệu là: ko sợ ACX scam vì ACX có RESTART (nhưng nói về restart cực kỳ mơ hồ), ACX đã sống qua 5 năm nhưng không hề đề cập đến việc ACX chỉ thực sự trở lại trong khoảng tháng 3/2015, người mới cứ tưởng ACX ngon lành suốt 5 năm ấy.

Lúc đó dù có muốn tìm hiểu kỹ hơn cũng chẳng được vì không có bài viết lịch sử của bro, và tình hình lúc đó quá ngon cơm, mọi người sau khi bị ACX tẩy não thì đều bảo ACX là vô đối, kiểu như đừng sợ gì, $ chắc chắn sẽ về, chỉ bị chậm :D

Lúc đó lại chỉ mới là mốc 6%, tâm lý cứ nghĩ khi lên 9% mới đáng lo. Ai dè lên 7% thì ACX đột nhiên hết mực :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week