Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Diễn vì mục đích muốn người khác nghĩ rằng mình ngơ thì mình cũng đành diễn theo thôi :D
Chả lẽ trên này cứ giả ngu thì sẽ được trả cát sê sao :oops:

chơi mấy acc cơ ah:eek:
ACX vẫn trả cát xê nên em đâu cần phải diễn..:D

KingEric

Junior
Reactions
65
MR
0.000
hết tuần sau nếu vẫn ok thì đập 15k :oops: nhà nghèo gom đc nhiu đó nên xác định khô máu :oops:

Đập mạnh vào cho khí huyết lưu thông nhanh bác nhe. Tôi có bao nhiêu đập vào từ 5/7 rồi :), hàng ngày cứ rút lại tái cho em nó mau lớn...

Đập mạnh vào cho khí huyết lưu thông nhanh bác nhe. Tôi có bao nhiêu đập vào từ 5/7 rồi :), hàng ngày cứ rút lại tái cho em nó mau lớn...

100 củ sau vài tháng tái liên tục là có tiền tỉ ngay :rolleyes::rolleyes:

chủ yếu có đủ liều mạng ko kìa hay sảy chân như bác mèo:oops::oops:

còn cách chơi giff để bị shift 30% pack nhu bác black thì phải có acc vip (disable):D ( chưa kể bị ngâm 60% vốn và lợi nhuận 6 tháng nếu ko rút kịp )

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sáng chưa thấy ai show proof mới nhỉ

mình 32h rồi ... đói meo

kenny3431

Senior
Reactions
187
MR
0.000
Trong khoảng 48h thôi các bác. Dự là 2 ngày cuối tuần acx sẽ thanh lý các lệnh pending. Thời điểm này các lệnh rút cũng không quá nhiều. Phần lớn là vài chục $ là chính.

Reactions
390
MR
0.000
Ai mạo hiểm thì đập từ bây giờ 60 ngày sau ok , êm cứ tính là 5% lúc đấy phang mạnh tầm 500 củ , up gold acc chính ăn F1 F2 F3 cho sướng , hoàn vốn rồi lấy tiền lãi phang tiếp 6% , vậy là ấm cmn ổ

Ai mạo hiểm thì đập từ bây giờ 60 ngày sau ok , êm cứ tính là 5% lúc đấy phang mạnh tầm 500 củ , up gold acc chính ăn F1 F2 F3 cho sướng , hoàn vốn rồi lấy tiền lãi phang tiếp 6% , vậy là ấm cmn ổ
Chắc lại giả vờ như cmt trên hả bác:eek:
Bây giờ thật giả lẫn lộn, ko biết đường nào mà lần:(

Cùng chẳng còn site nào yên tâm hơn ACX thời điểm này mà mạo hiểm :). :rolleyes: chậm, chậm nữa $ vẫn về .Thiến, thiến nữa $ vẫn còn

haipham433

Senior
Reactions
92
MR
0.000
lúc trc bác @blackx nói lãi về 2%-3% kô bit có restart kô để dep 50k? Mà các thánh cứ vào ném đá hội đồng nói reset thôi chứ làm j có restart. Show proof 50k đi rui hãy phán, v.v...gây war làm cho bác ấy ra đảo. Lúc đó m thấy câu nói của bác ấy có ẩn ý j đó mà các pro như bác Lộc, mmo1991 biết mà kô giải thích cho các mem. Bh acx restart và bác @blackx dep mạnh rui đó các thánh hồi đó đâu ui?

lúc trc bác @blackx nói lãi về 2%-3% kô bit có restart kô để dep 50k? Mà các thánh cứ vào ném đá hội đồng nói reset thôi chứ làm j có restart. Show proof 50k đi rui hãy phán, v.v...gây war làm cho bác ấy ra đảo. Lúc đó m thấy câu nói của bác ấy có ẩn ý j đó mà các pro như bác Lộc, mmo1991 biết mà kô giải thích cho các mem. Bh acx restart và bác @blackx dep mạnh rui đó các thánh hồi đó đâu ui?

đã có phân trần lại lời của bác blackx mà coá ai thèm nghe đâu :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week