Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Quả này đông xưởng adx định thanh lý tất cả những ai chống đối đây mà , hiện tại cá đã nằm trên thớt , tiền ref cho nhau nó xịt biết có vi phạm hay không giết tất , gift card mất , tất cả coi như về số 0 tròn trĩnh

Chơi quá thâm quá sâu và quá sức tưởng tượng , biết là chấp nhận chơi có chịu nhưng adx bựa quá , lần này nó làm rắn để đuổi mem đi câu mem mới mà , apple nga chắc điêu đứng vụ này , Bphone viet nam lỗ 80%

bảo nó trảm tất từ đợt trc đi nó ko nghe giờ trảm tiếp lần 2 :oops: nhanh nhanh còn dep tiếp nào

Liệu có còn tin nó được ko :( Lỗ cmn vốn

Cơ bản là nó ko scam nhưng nó bán cam công nghệ cao , chiêu trò có đủ bây giờ mình lệ thuộc vào nó rồi vì chẳng còn site nào ngon nữa , toàn dăm bữa nửa tháng ra đi

1 do mình lựa chọn thời điểm sai
2 là mình không may mắn
3 nếu không đúng thì đọc lại 2 và 1 :D

Các bác mới chỉ dính lần đầu thôi còn tui vs bác lộc ăn đầy đủ các lần restart nhé, chọn thời điểm mà đầu tư cho hợp lý
Ai tự chơi tự ref thì tự chịu trách nhiệm vs quyết định đấy, chơi lâu tự khắc có kinh nghiệm để đối phó với restart

Adx nó bắt bí lúc này thôi vì acc ref từ xa xưa đến giờ chẳng sao cả , giờ nó mới biến tướng kiểu này , adx nó không check được ID ổ cứng login của từng acc + ip khác nhau + PM khác nhau thánh nó biết , nói tóm lại là cá nằm trên thớt rồi dãy dụa cũng vậy mà thôi 1 nhát dao nữa thôi là xong tất cả mọi việc

Adx nó bắt bí lúc này thôi vì acc ref từ xa xưa đến giờ chẳng sao cả , giờ nó mới biến tướng kiểu này , adx nó không check được ID ổ cứng login của từng acc + ip khác nhau + PM khác nhau thánh nó biết , nói tóm lại là cá nằm trên thớt rồi dãy dụa cũng vậy mà thôi 1 nhát dao nữa thôi là xong tất cả mọi việc
Nó không check được IP á ông nghĩ acx gà đến thế ah??:eek:
Nó biết nhưng block hay không thì còn tuỳ hứng, sai luật đến lúc ăn block cũng chẳng cãi được đâu

Check được chứ sao , còn êm bảo là ko check đc ID ổ cứng cơ mà , mỗi cái ổ cứng nó đều có ID dạng md5 , nó cấm ref cho nhau , login khác địa chỉ ip chẳng sao hết , từ xưa đến nay có sao đâu , giờ nó mới đổ bệnh

Check được chứ sao , còn êm bảo là ko check đc ID ổ cứng cơ mà , mỗi cái ổ cứng nó đều có ID dạng md5 , nó cấm ref cho nhau , login khác địa chỉ ip chẳng sao hết , từ xưa đến nay có sao đâu , giờ nó mới đổ bệnh
Lần này nó không động gì đến đội tự ref nhé đọc kỹ lại email đi ông thánh, ngay cả việc đọc hiểu email còn không xong thì đừng hỏi tại sao mình lại bị lỗ

Lần này nó không động gì đến đội tự ref nhé đọc kỹ lại email đi ông thánh, ngay cả việc đọc hiểu email còn không xong thì đừng hỏi tại sao mình lại bị lỗ

"
To further compound this problem, many Members used
the additional funds they received to send tens of thousands
of dollars to other Members, some even creating bogus
accounts for themselves, to buy more Ad Packs with money
that wasn't earned or even real.
"

1 chọn đầu tư sai lúc
2 do mình ko may mắn
3 nếu 2 điều trên sai thì đọc từ số 2 về số 1 :D

ai tận dụng bug gift card lần trước thì bị chém ko thương tiếc :oops:

Status