Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ức quá, xin phép chửi phát, đậu má còn 2 packs, 0,1$/day.
Dẹp mẹ đi, ức vl, em nghĩ chơi vì em đếu còn tiền chơi nữa, mấy bác đừng thọt em.
Chả còn xu nào để theo nó nữa, giờ ngày được 0,1$/day ~ 2k VNĐ...chưa được gói mì tôm nữa :eek:

Dẹp mẹ đi, ức vl, em nghĩ chơi vì em đếu còn tiền chơi nữa, mấy bác đừng thọt em.
Chả còn xu nào để theo nó nữa, giờ ngày được 0,1$/day ~ 2k VNĐ...chưa được gói mì tôm nữa :eek:
Vấn đề là 0,1 $ days chờ cho đủ 5$ để rút thì trải qua bao nhiêu lần thiến nữa nhé =))

Vấn đề là 0,1 $ days chờ cho đủ 5$ để rút thì trải qua bao nhiêu lần thiến nữa nhé =))
Out luôn bác ạ, tuổi trẻ không cho phép em nhây với nó, 0,1$ chờ cho tới 5$...rồi 5$ chờ tiếp đến lúc được paid. Lần gần nhất được paid chờ đâu có nhiêu...có 310h :mad:

kô sao đâu chửi nữa đi bác :eek::eek: hôm nay bác Mrchaos về quê rồi nên kô ai trách bác đâu :) chửi fát rồi đi ra #dmacx

Kick PTC bòn mót được ít tiền ném vô ACX với SRS thì thằng nào cũng dở chứng
mỗi thằng rút về đc có 30%... đến nhọ
Minpay 5$ = 15 ngày getpaid :))))))) thui pay nửa tháng đi để tiền về rút đc luôn :)))))

Tình cảnh chung, nhiều người khóc tiếng mán haha. Giờ acc của em getpaid mỗi ngày đc 15$ =)). 10 ngày cũng đc 150$ rầu.
Còn acc mới thì nói chung ko bị thiến, nhưng bị quăng hết vào ví XS wallet đắng thật >__<

Không hiểu năm nay là năm con cc gì , tất cả mọi thứ chết sạch , không khởi sắc , toàn lóe lên rồi tắt ngúm

tổng kết sau khi bị thiến : vẫn get đc trên 100 xu/day + hơn 7k xu shift balance. Anh ấy vẫn chống lại cả thế giới

khúc này công nhận bác giỏi. nhạy bén :D:D

chắc nhờ kinh nghiệm lâu năm, :rolleyes::rolleyes:

ôi dm dep mới dep cũ đều bị chém tơi tả 80%:D. Giờ chẳng còn bao nhiêu để get paid:mad:. Thôi bỏ acc luôn :D. đợi làm cái mới chứ 4 lần rồi có get thêm cũng thế thôi :rolleyes:

ôi dm dep mới dep cũ đều bị chém tơi tả 80%:D. Giờ chẳng còn bao nhiêu để get paid:mad:. Thôi bỏ acc luôn :D. đợi làm cái mới chứ 4 lần rồi có get thêm cũng thế thôi :rolleyes:
chuẩn bị lần 5 rồi bạn ơi :D cho get mà ko cho rút chắc nó bảo tụi mày get đi để tao XS

á đù...............
qua đến nay chả thèm vào
nay vào mấy acc phụ cũng đã bị nó thiến chứ không chừa một ai
mấy bác ban đầu kêu không bị tình hình bây giờ sao rồi:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626