Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
View attachment 66958

Cái này là như nào nhỉ mọi người, liệu vét đươc nốt 24 penel kia không :D :D 24 x30$ được 720$ rầu :D :D tích từ đợt rết đầu tiên đấy

đừng ảo tưởng có ăn đc thì cũng đem mà buy pack 1% daily chứ ở đó mà mơ rút về :rolleyes:

Lắm chiêu nhiều trò , lấp liếm gì nữa , cái chính ko làm mà toàn làm cái phụ , rượu cũ bình mới , nếu nó đóng băng tiền và bắt đầu lại thì xong cmn đi còn cố pay kiểu này , is nó thừa tiền dầu mỏ + chuộc con tin cần gì cái site nhỏ bé này
cái avatar của bác mới là lấp liếm đấy :eek::eek: đề nghị bác mở tay ra để ae còn chiêm ngưỡng :D

View attachment 66958

Cái này là như nào nhỉ mọi người, liệu vét đươc nốt 24 penel kia không :D :D 24 x30$ được 720$ rầu :D :D tích từ đợt rết đầu tiên đấy

Đừng nghe ông lộc vào , giờ mua pack cho nó thiến sao, muốn tự sát ag a zai , lo mà tích lại khi nào ổn định hãy mua pack còn thừa tiền thì cứ mua đi , tiền Fun mới vào site thì mới thoát còn tiền từ panel vẫn thiến :D

Cho hỏi trang mới này khi nao áp dụng nhỉ? Cái tk cũ lâu không đăng nhập quên cái mật khẩu rồi :D

Ko phải thành viên IS thì k vào đc site đâu bác, bác phải lên facebook lập face tự xưng IS post thêm vài bài khủng bố nữa rồi contact admin mới đăng ký acc đc nha bác.

được 1 panel bên ad một bên media :eek: chưa úp bao giờ

hiện tại có vẻ ko cần up cũng ăn đc panel nhưng sẽ chậm hơn ng up :oops: và ACX nó disable balance panel trong mục withraw nên chỉ có thể chờ thởi or buy pack 1% :oops:

hiện tại có vẻ ko cần up cũng ăn đc panel nhưng sẽ chậm hơn ng up :oops: và ACX nó disable balance panel trong mục withraw nên chỉ có thể chờ thởi or buy pack 1% :oops:
chưa ăn panel bao giờ mình có cần làm gì để ăn dc panel không bác hay cứ thế nó cộng vào wallet cho mềnh

sang trang sử mới thì chắc là sạch đẹp rồi :D Giờ chỉ là nó chưa chịu làm trắng dữ liệu thôi :D

Chơi mấy cái này luyện được sự kiên nhẫn, tính nghi ngờ, sự phân tích và thêm vài cái khôn ; )))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week