Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
em hỏi thiệt mà muốn sang chứng khoán kiếm ăn .....:oops:
Được đấy . Trong thời gian chờ acx paid ngồi xem bảng ck cũng ngon bác ah . Còn chơi thì dễ lắm bác ah . Hiện tại TT đang đc tạo đáy . AE có thể cb tham gia được rồi . Mặt = giá G o o d . Dự đoán vài phiên washout mạnh nữa thì tạo đáy bắt đầu sóng new 2016

Được đấy . Trong thời gian chờ acx paid ngồi xem bảng ck cũng ngon bác ah . Còn chơi thì dễ lắm bác ah . Hiện tại TT đang đc tạo đáy . AE có thể cb tham gia được rồi . Mặt = giá G o o d . Dự đoán vài phiên washout mạnh nữa thì tạo đáy bắt đầu sóng new 2016
bác kiếm được bn r cho ae con số để theo với :rolleyes:

Vậy quá khứ của mốc 7 8 9 10% trước thì sao các bác? Hết 6 thì lên 7 chứ hay là có thể hẹo ngay? Mình mới tham gia nên ko biết các mốc cao ngày xưa như nào. Bác nào biết kể nghe chơi đc ko :D

Vậy quá khứ của mốc 7 8 9 10% trước thì sao các bác? Hết 6 thì lên 7 chứ hay là có thể hẹo ngay? Mình mới tham gia nên ko biết các mốc cao ngày xưa như nào. Bác nào biết kể nghe chơi đc ko :D

ngày xưa rất xưa ấy ở mốc 10% 1 ngày em get đc hơn 50k xu ôi quá khứ huy hoàng nay còn đâu

tất nhiên round này ACX ko phải mất khống 1.5% fee daily :rolleyes:. Cứ tính thử sẽ biết 1 tháng mất đến 45% fee. Và toàn bộ số fee này đã đc thánh Phê Đờ Rích Mên khoé léo đẩy hết sang cho mêm bờ các kiểu = ban acc.... đồ sát liên hoàn ....... bla bla.......
bro
làm gì mà tới 45% fee trời :)). bác rút 10 lần 1k với 10k 1 lần fee cũng = nhau thôi. trừ khi 1k đó bác cứ quay vòng 10 lần :))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week