Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Help về số pos và $

em mò cả cái web ko thấy số $ và pos củ của mình đâu cả, mất hết rồi sao các anh

ây da thằng này nếu scam thì nó chạy từ lâu rồi chứ không dài dòng như vậy đâu.2 ngày nữa thì anh em có thể rút tiền lãi của mình rồi hihi

sao mình thấy chẳng có vấn đề gì to tát mà mấy bác cứ la toáng lên thế không bít,cái gì cũng cần có thời gian,ngay cả thi DH thì cũng phải mất 12 năm đèn sách!
H chỉ còn 2 ngày nữa là mọi thứ sẽ trở về đúng quỹ đạo!

lên cho nó về quy đạo nào, còn 500$ chưa rút về đc,

Site vào nhanh vãi con gà mái dầu rồi mà mấy cô chú bác bạn bè thân hữu gần xa cứ lo xa.Đợi chư đợi người yêu vậy có gì đâu.Tui đợi 24 năm chưa có ai .:((.Chỉ biết bắt chuồn chuồn thôi.mà cũng ko có chuồn chuồn mà bắt .akak

nói gì nói lãi vẫn chia chư dủ hồi trước jss mới chuyển qua chia lãi tới 28 gì đó là cua mình 79$ giờ còn chưa dc 1/2 ko biết hết thời gian có giải quyết vụ này ko

Lại thằng dascam nữa chứ gì. Online lâu rồi mà đến giờ đã hoạt động đc dâu. Cả trăm $ còn nằm trong đó nịa.

Lại thằng dascam nữa chứ gì. Online lâu rồi mà đến giờ đã hoạt động đc dâu. Cả trăm $ còn nằm trong đó nịa.
Đi ngủ đi cậu.Scam cậu đi bán cam cho mẹ đí nhé

sắp rồi, mình sắp rồi ... hự hự ... ae có ai sắp ko ..... 12g đêm mai thôi là .... I'm coming ... \m/

site đó thế nào rồi anh em
bảo trì gì lâu thế
Có khi là bảo trì vô thời hạn đi . Chỉ tại đầu tư hết vào JSS nên hết vốn . Ai có vốn cho bạn vay để chuyển sang nghề khác thôi :(( . Bán Quan Tài cũng đang là Nghề HOT :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week