Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có ai bị giống mình ko tự nhiện PC nó blocked mấy cái lệnh của mình và ko cho rút nữa
:binhsua04:
Mới vào thì thấy vẫn pending! :binhsua04:

có ai bị giống mình ko tự nhiện PC nó blocked mấy cái lệnh của mình và ko cho rút nữa

Đây là rút lãi hay nạp tiền vào xong rút luôn?
Nếu nạp tiền vào không mua Package mà rút luôn thì bị block

tại bạn rút lun số tiền bạn dep vào đó nên nó blok luôn hoặc bạn sử dụng 1 bộ thanh toán cho 2 ac thì nó block đấy thử gởi ticket xem sao

tại bạn rút lun số tiền bạn dep vào đó nên nó blok luôn hoặc bạn sử dụng 1 bộ thanh toán cho 2 ac thì nó block đấy thử gởi ticket xem sao

chuẩn cmnr :binhsua04::binhsua04:

hôm qua mình để imacro nó rút cái dòng thứ 2 ko phải mình dep vào rút ra liền đâu. :(
mình rút toàn bộ là lãi nó đẻ ra hết

Last edited by a moderator:

Khi add trùng tài khoản rút tiền, sẽ hiện cảnh báo và không cho add, lên không phải là trùng tài khoản thanh toán với acc khác đâu, cũng không phải do lần đầu rút tiền qua tài khoản mới thêm (như JBP ngày xưa), đây có thể chỉ là lỗi thôi, đợi sau 72h (với rút kiểu 48h) nếu lệnh không mở thì hãy gửi ticket, JBP trước thì trường hợp Blocked này là do lần đầu rút qua 1 tài khoản thanh toán mới được thêm vào và được mở và pay sau 48h

Khi add trùng tài khoản rút tiền, sẽ hiện cảnh báo và không cho add, lên không phải là trùng tài khoản thanh toán với acc khác đâu, cũng không phải do lần đầu rút tiền qua tài khoản mới thêm (như JBP ngày xưa), đây có thể chỉ là lỗi thôi, đợi sau 72h (với rút kiểu 48h) nếu lệnh không mở thì hãy gửi ticket, JBP trước thì trường hợp Blocked này là do lần đầu rút qua 1 tài khoản thanh toán mới được thêm vào và được mở và pay sau 48h

thanks cậu :D
tiền gửi vào thì lẹ rút thì nản thiệt cả tháng ko được 1 xu

Each member is allowed only one (1) Profit Clicking account. Opening more than one account can cause ALL of your accounts to be cancelled and you will lose all current balances AND future earnings.

However, more than one individual in a household can have an account using the same computer or IP address providing you all have your own individual payment processors and email accounts.

Thank you for being a valued member of Profit Clicking!

Thank you for being a valuable PC Member.

ProfitClicking Member Support
nó nghi mình xài nhìu tài khoản mà mình chơi 1 ac thôi chứ có nhiều ac đâu :binhsua10:

nó nghi mình xài nhìu tài khoản mà mình chơi 1 ac thôi chứ có nhiều ac đâu :binhsua10:

Hay do cậu dùng USB3G nhỉ, cùng 1 vùng, nhất là của Mobifone thì hay trùng lắm, Viettel thì ít khi (Vina tớ chưa xài nên ko rõ)
ADSL thì không trùng đâu !

Chắc là do số cậu đen, bị nó check chứ tớ xài mấy acc trên 1 IP cố định FPT có sao đâu! Còn ref của nhau nữa! Chứ làm sao nó check hết được!

Chắc là do số cậu đen, bị nó check chứ tớ xài mấy acc trên 1 IP cố định FPT có sao đâu! Còn ref của nhau nữa! Chứ làm sao nó check hết được!

đúng thế hôm qua có thằng còn khoe rút cho 6 acc cơ mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week