ADD bank trùng nhau có sao không ?

soncutihp90

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Chào mọi người , cho mình hỏi chút
Hiện mình có 2 tài khoản paypal , 1 loạt là Premier , còn cái kia là Personal ( cả 2 đã verify )
Cái Premier mình Add bank của ACB
Cái personal mình đang phân vân nếu add tiếp bank ACB có bị làm sao không nhỉ ?
kiểu 2 tài khoản add cùng 1 bank ấy .
Pro nào đi qua giúp mình cái nhé

tốt nhất là nên tránh nó ra .. thêm số tk khác đi .. lúc 1 acc bị block tức là bank kia vào BL rồi đấy .. 2 acc cùng ra đảo :D

có add đc vào đâu mà hỏi có bị làm sao
1 bank chỉ add duy nhất vào 1 acc paypal thôi

muốn nhiều bank thì ra sacombank mua cái thẻ visa all for you 50k / 1 cái là có cả mớ số tk bank mà rút tiền paypal
sao phải xoắn

có add đc vào đâu mà hỏi có bị làm sao
1 bank chỉ add duy nhất vào 1 acc paypal thôi

muốn nhiều bank thì ra sacombank mua cái thẻ visa all for you 50k / 1 cái là có cả mớ số tk bank mà rút tiền paypal
sao phải xoắn
giftcard có được không cậu, mà hình như remove bank của tài khoản trước thì vẫn được phải ko nhỉ

giftcard có được không cậu, mà hình như remove bank của tài khoản trước thì vẫn được phải ko nhỉ
ALL FOR YOU nó là giftcard mà bạn
Remove bank ra cũng không add vào acc khác được , nó báo đã được sử dụng ở acc khác

Nói chung chơi với paypal thì tk bank và visa đừng mong xài lại cho acc khác

ALL FOR YOU nó là giftcard mà bạn
Remove bank ra cũng không add vào acc khác được , nó báo đã được sử dụng ở acc khác

Nói chung chơi với paypal thì tk bank và visa đừng mong xài lại cho acc khác
mình tưởng giftcard 30k còn ALL For you 50 k mà

à, đó là thẻ Lucky Giftcard , cơ mà thẻ đó mua mà muốn verify Paypal thì ăn mít do Bin blacklist Paypal
Thế nên ngại gì mà ko mua loại vừa rút đc tiền vừa verify paypal tốt , đắt nhưng lại hóa rẻ
Thảo nào mình dùng thẻ Lucky Giftcard with về thì bị limit, còn thẻ Unionpay thì thế nào bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week