Help Add on Chrome Copy url chỉ cần 1 lần click cho anh em SEO Sprint

Reactions
357
MR
0.000
Add on này do bạn winer268 chia sẻ ở topic SSJM, mình quote sang đây cho anh em cùng biết, cái này chỉ cần click vào Icon là nó tự động copy, nhanh gấp đôi so với Copy All Url mà mọi người vẫn dùng, mọi người qua thank cho bác winer268 1 cái nhé :D

tớ đọc comment của bạn này và vừa mới xem lại video hướng dẫn của thớt và thấy cái addon copy all URL của bạn fai 2 thao tac mơi copy dc,
nhưng tơ dùng theo cái addon này, chỉ cần bấm chuột 1 cai la copy, ko cần fai bấm xong chọn copy.
các bác thử xem nhé. link đây nhe:
https://chrome.google.com/webstore/detail/iiagcalhlpmgdipdcikkjiliaankcagj
(chú y sau khi cài add on vao chrome, kich chuot fai vao chữ CP=> vao mục tùy chọn, ở ô có %text%%url% thi xóa %text%, để lại %url% nhé. xong bấm chữ "save" ở cuối là dc. vi nếu để %text% sẽ bị copy cả link, cả các chữ linh tinh vao đó.

TRc tới h mình vẫn dùng nó mà. ref của mình cũng thế. MÌnh tưởng các bác vẫn dùng nó.@@

Trước giờ mình không biết :)), vì thấy các bác đi trước hướng dẫn xài cái kia nên tưởng nó là tốt nhất rồi

- - - Updated - - -

A cho em hoi sao e bi ban acc vi cai loi 2.5 hoai zay

Cách cậu làm thế nào chứ hỏi thế mình chịu

- - - Updated - - -

Cách cậu làm thế nào chứ hỏi thế mình chịu[/QUOTE]

làm giống như mọi người khác zậy không hiểu sao lun chưa kích hoạt sim nữa là bị lỗi 2.5 . đăng kí lai cũng hem cho.10 acc làm rồi làm không cho nó

- - - Updated - - -

Cách cậu làm thế nào chứ hỏi thế mình chịu

làm giống như mọi người khác zậy không hiểu sao lun chưa kích hoạt sim nữa là bị lỗi 2.5 . đăng kí lai cũng hem cho.10 acc làm rồi làm không cho nó[/QUOTE]
10acc thì nên dùng nhiều trình duyệt khác nhau, hạn chế tầm 3-4 acc trên 1 trình duyệt thôi, đã có ng bị ban 1 loạt acc vì vụ này rồi. bác nên tìm hiểu nhé

- - - Updated - - -

Add on này do bạn winer268 chia sẻ ở topic SSJM, mình quote sang đây cho anh em cùng biết, cái này chỉ cần click vào Icon là nó tự động copy, nhanh gấp đôi so với Copy All Url mà mọi người vẫn dùng, mọi người qua thank cho bác winer268 1 cái nhé :D

hay quá, vậy đỡ bị ấn nhầm paste rồi, nhiều lúc ấn nhầm paste nó ra 1 đống tab :binhsua159:

uhm cái này hay đó thanks bạn nhé .
thanks

Cái này mình dùng lâu rồi,tạo phím tắt cho nó kết hợp dùng tool fithung thì nhanh phải biết =))

Kết hợp phím tắt cho add-on này
mình không biết bạn nào có post chưa mình chia sẻ với các bạn cái này. và không biết có spam topic của fithung ko nha, có gì sr nha ^^
nếu bạn nào chưa biết thì xem ảnh và thực hiên nha. giúp mình sử dụng được phím tắt cho Add on 'Copy All Url' và cả các Add on khác..
1.R-click vào 'Copy All Url' chọn 'Quản lý tiện ích mở rộng'
View attachment 21655'
2.chọn link như hình
View attachment 21656
4.chọn phím tắt cho bạn nhấn 'OK'
View attachment 21657

View attachment 21658

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469