Help add thêm bank vào paypal

leminhdang

Junior
Reactions
59
MR
0.002
mọi người cho mình hỏi add thêm bank và visa debit card vào tk paypal có được không ạ
mình có tk pp từ năm trước very eximbank rồi, mà cái thẻ ko dùng 1 năm rồi
mình muốn add thêm bank ACB và visa debit ACB mà ko biết có được không

và có phải very cái vísa debit ACB không

Nếu không được thì lại phải làm lại tk paypal khác

Văn vẻ gì chán bạn quá đi :(

Bạn add thêm bank ACB ==>> vô tư

Remove cái Visa Eximbank đi là add lại được cái Visa ACB

Bạn add thêm thẻ để with thì cứ add thoải mái đi :D

tài khoản đã veri thành công rùi sẽ ko bắt very nữa nhé :D

add vào nó báo thế này
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

Thẻ ACB của mình mới làm chưa dep tiền vào có sao ko

add vào nó báo thế này
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

Thẻ ACB của mình mới làm chưa dep tiền vào có sao ko
ko có tiền trong thẻ nên ko add được

mọi người cho mình hỏi add thêm bank và visa debit card vào tk paypal có được không ạ
mình có tk pp từ năm trước very eximbank rồi, mà cái thẻ ko dùng 1 năm rồi
mình muốn add thêm bank ACB và visa debit ACB mà ko biết có được không

và có phải very cái vísa debit ACB không

Nếu không được thì lại phải làm lại tk paypal khác
chơi PTC mà mấy cái bank+PP rắc rối là phiền lắm.theo tớ thì cậu làm 1 cái PP mới,ra làm 1 cái thẻ ACB Visa Debit Prepaid ( kiu nó xác nhận giao dịch trực tuyến lun) rồi tống vào 100k.1 ngày sau lấy cái thông tin thể add vào PP mới tao.,đợi 2 ngày chờ nó Verified là OK...bắt đầu chiến thôi.lúc đầu tớ cũng thấy khó khăn vậy,nhưng khi làm thì rất nhanh.tớ cũng làm vậy dc 2 tháng nay thôi.
còn nếu làm theo ý muốn của cậu thì theo tớ nghĩ PP cũng bắt cậu Verified cái ACB nữa.có gì thao khảo thêm nhé

Last edited:
chơi PTC mà mấy cái bank+PP rắc rối là phiền lắm.theo tớ thì cậu làm 1 cái PP mới,ra làm 1 cái thẻ ACB Visa Debit Prepaid ( kiu nó xác nhận giao dịch trực tuyến lun) rồi tống vào 100k.1 ngày sau lấy cái thông tin thể add vào PP mới tao.,đợi 2 ngày chờ nó Verified là OK...bắt đầu chiến thôi.lúc đầu tớ cũng thấy khó khăn vậy,nhưng khi làm thì rất nhanh.tớ cũng làm vậy dc 2 tháng nay thôi.
còn nếu làm theo ý muốn của cậu thì theo tớ nghĩ PP cũng bắt cậu Verified cái ACB nữa.có gì thao khảo thêm nhé

Sao quote tui vào làm chi @@!

luôn tiện tính làm cái Topic hỏi cút về PP,gặp cái Topic này thì đem vào đây.thảo luận luôn,chắc thớt cũng quan tâm
tớ chơi PTC ví dụ : sai XXX. và muốn chơi thêm 1 tk nữa ( là 2 tk í :) ),tớ add thêm cái mail khác vào PP đê lấy cái mail đó đăng ký tk thứ 2 . làm vậy khi chơi có dc ko ( dĩ nhiên là chơi 2 ip khác nhau nhé ) . mong các tiền bối cho chút ý kiến.ths rất nhiều :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week