[Adf.ly Bot] Công cụ kiếm tiền hiệu quả với Adf.ly

Andre Nguyen

Senior
Reactions
401
MR
0.212
Facebook
Follow me on Facebook
Dùng Tool này tương tự như Auto Suft, bạn sẽ chạy link người khác và tất nhiên người khác cũng chạy link cho bạn ^^.
Bạn có thể Donate cho tác giả tool dù chỉ 1 cent hay đơn giản làm Referral để cảm ơn

This is a Adf.ly bot i created which clicks your link and then clicks a link from the network of people using the program. The more people who use the program the more $money$ everyone makes.When you close the program your link is removed from the network and re-added once u start the program again.

Instructions:

1.Enter Link
2.Press start until it dissapears(This will begin the process and add your link to the network)

8/1/2010 Update: Proxy support added
8/3/2010 Update: Fixed bugs.
8/6/2010 Update: Made Clicking a lot faster
8/6/2010 Update: Changed clicking pattern and removed waste clicking
8/6/2010 Update: Added option to choose your own proxy list
8/6/2010 Update: Changed Webhost
8/6/2010 Update: Turned network back on
8/17/2010 Update: Server Should be up 100% of the time now =D
8/17/2010 Update: Fixed some bugs
8/17/2010 Update: Now able to use internet explorer with the bot as long as proxys are not enabled.
8/17/2010 Update: Should be able to run both my bots at the same time now unless proxys are enabled on both.
8/17/2010 Update: Clicking ratio edited.
8/25/2010 Update: Fixed exiting bug.
8/29/2010 Update: Added exit button to button below show/hide button
10/25/2010 Update: Edited Link system

Download: http://www.filefactory.com/file/b3hd...ce_adf_Bot.exe
Download: http://www.megaupload.com/?d=DCXZCQES

Right now i am using a free webhost which goes down frequently causing the bot to malfunction. Donating will help me to get a webhost that is up 100% of the time.

Not a Member of adf.ly? Sign up here http://adf.ly/?id=457995

Last edited by a moderator:
Cái này thử sau, chiến adf.ly mệt quá. Bác là tác giả à ?

Cái này mình đã thử từ lâu và xin thưa với bạn là nó nhận được nhiều phản hồi rất xấu đấy. Mình dùng thử và trong vòng 2h thì mình chưa nhận được click nào, hầu hết là click hộ giùm người khác. Mình thử chương trình này cách đây cũng 2 tháng rồi, down từ một forum có chứa từ bot trong đó, topic kéo dài hơn 20 page mà toàn là phản anh tiêu cực. Bạn thử xem có khá hơn mình không nhé!

Cái này mình đã thử từ lâu và xin thưa với bạn là nó nhận được nhiều phản hồi rất xấu đấy. Mình dùng thử và trong vòng 2h thì mình chưa nhận được click nào, hầu hết là click hộ giùm người khác. Mình thử chương trình này cách đây cũng 2 tháng rồi, down từ một forum có chứa từ bot trong đó, topic kéo dài hơn 20 page mà toàn là phản anh tiêu cực. Bạn thử xem có khá hơn mình không nhé!

Y vậy lun để nãy giờ toàn click dùm người khác hay nói cách khác là click dùm thằng tạo ra cái tool này :binhsua49:

Y vậy lun để nãy giờ toàn click dùm người khác hay nói cách khác là click dùm thằng tạo ra cái tool này
Những click đó nếu tính cho những người cùng xài tool thì được nhưng nếu nó click cho thằng làm ra tool thì cảm giác y như bị lừa đảo.

theo mình biết thì nó là 1 hội auto, mình ko nhớ trang nào ấy. bàn phải đăng kí hội để đăng kí link, như thế thì sẽ có link của bạn trong list, chứ như này là ko có link của bạn, bạn đang click giúp ng khác đó ;))

Không phải bạn. Khi mở tool này lên thì nó sẽ bạn nhập một link adf.ly vào. Dĩ nhiên là bạn nên bỏ link của bạn vào. Ấn bắt đầu để tool click, chờ mãi thì may mới thấy dòng link xuất hiện link của mình. Cái này phi phỏng quá! Đợi mem nước ngoài viết tool mới rồi thử chứ cái này không tin được.

Vào thebotnet nhé các bạn. Mấy tool bot ko thiếu, một số cái free, 1 số cái phải đạt điều kiện gì đó mới được dùng.

http://thebotnet.com/

Tool bot adf.ly đã từng dùng vài cái nhưng chưa thấy cái nào hiệu quả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,125
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week