Adf.ly - Kiếm tiền bằng cách rút gọn và chia sẻ link - Minpay 5$ - PP

Giả dụ em lập 1 group để mọi người vào share link, rồi click cho nhau có được không bác thớt ???
Bạn muốn lập group thì nên lập group với số lượng lớn thành viên, ít nhất cũng 1000 thành viên. Vì nếu ít thành viên thì Adf.ly dễ dàng phát hiện. Nhưng khuyến cáo bạn là không nên chơi kiểu này, vì làm ăn không chân chính thì bao giờ cũng có rủi ro. Chúc bạn có thu nhập ổn định từ Adf.ly. :)

Up cho các bạn tiếp tục tham khảo :)

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu! :D

đã đk và hình như 1000 view chỉ đc 0.24$
Đúng rồi cậu, adf.ly nếu traffic US, EU thì giá rất cao, còn việt nam thì không được cao lắm. Nhưng mà một điều cũng dễ hiểu là do phí quảng cáo tại việt nam khá thấp nên giá adf.ly trả cho traffic việt nam cũng hơi thấp. Nếu bạn có site thì bạn nên quảng cáo site với adf.ly vì giá thấp nên tiết kiệm được chi phí quảng cáo. Bạn có thể xem tại đây: http://mmo4me.com/threads/cach-quang-cao-website-blog-tren-adf-ly.177443/

Last edited:
Đúng rồi cậu, adf.ly nếu traffic US, EU thì giá rất cao, còn việt nam thì không được cao lắm. Nhưng mà một điều cũng dễ hiểu là do phí quảng cáo tại việt nam khá thấp nên giá adf.ly trả cho traffic việt nam cũng hơi thấp. Nếu bạn có site thì bạn nên quảng cáo site với adf.ly vì giá thấp nên tiết kiệm được chi phí quảng cáo. Bạn có thể xem tại đây: http://mmo4me.com/threads/cach-quang-cao-website-blog-tren-adf-ly.177443/
Nhưng sao trong giới thiệu mình thấy 100 view là hơn 0.5$ mà....

Up cho các bạn tiếp tục đăng ký!

Up cho các bạn tiếp tục đăng ký!

có chỗ nào xem lịch sử các link đã rút gọn của mình k ạ
Bạn vào trang chủ AdF.ly kéo xuống phía dưới là thấy nhé :)
chỉ cần shrink link mình điền vào đấy xog copy .... ai click vào link adf của mình thì là đc r hả bác
Đúng rồi, nhưng bạn phải share link cho mọi người, ví dụ như post link lên facebook, forum, blog ... thì mới có người click nhé. :)

M đăng ký thành công rồi sao ko login được vậy bạn, không lẽ phải login bằng facebook sao
mình điền đúng use name và pass đã đăng ký mà ??

M đăng ký thành công rồi sao ko login được vậy bạn, không lẽ phải login bằng facebook sao
mình điền đúng use name và pass đã đăng ký mà ??
Use name là nhập địa chỉ email bạn nhé!

Login bằng Facebook có đc ko bạn :D
mà 1 người chỉ được đăng ký 1 tk hay nhiều tk, vừa nãy m tưởng nó lỗi, nhỡ tay tạo thêm 3 nick nữa rồi :D
Login bằng tài khoản facebook vẫn được bạn à, mà mỗi người chỉ tạo 1 TK thôi nhé :)

đã reg.thớt 1 tháng kiếm được bao nhiêu từ ADF.LY thế? không biết mem mới như mình thì kiếm được bao nhiêu nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week