Got Paid Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

Mình đã gửi inbox những bạn chưa nhận được link hướng dẫn rồi nhé !

Tiện thể bác nào chưa đăng ký nhận tin mới thì đăng ký tại đây http://eepurl.com/BL-Ur .

Sở dĩ mình không thể lưu hết được từng email , yahoo một được . Nên đăng kí nhận tin mình gửi 1 lần luôn . Cảm ơn vì đã quan tâm :D

Email: [email protected]
Yahoo: nguoitutrentroiroixuong_oach
Id: 4489456

Thú thật với mình đây là lĩnh vực mới hoàn toàn nên mong bạn chỉ dạy thêm. Thời gian rảnh thì rất nhiều :D

Mình đã gửi inbox những bạn chưa nhận được link hướng dẫn rồi nhé !

Tiện thể bác nào chưa đăng ký nhận tin mới thì đăng ký tại đây http://eepurl.com/BL-Ur .

Sở dĩ mình không thể lưu hết được từng email , yahoo một được . Nên đăng kí nhận tin mình gửi 1 lần luôn . Cảm ơn vì đã quan tâm :D
mail có 1 file vcard file, chẳng biết định dạng nó là j. Chỉ biết ấn như gửi mail cho chú e. Cho a xin 1 file word hoặc ex thôi

mail có 1 file vcard file, chẳng biết định dạng nó là j. Chỉ biết ấn như gửi mail cho chú e. Cho a xin 1 file word hoặc ex thôi

chung ý kiến với bạn này. thớt cho cái word đi

Sau khi xác nhận email thì có một đoạn giới thiệu . Trong đó mình có chèn link tới website hướng dẫn đó 2 bạn ~~

thớt hướng dẫn chung chung quá có nên tạo 1 blog để đặt link hay ko?
p/s: mình năm nay cũng 12 như thớt nên làm sao ít time online mà vẫn kiếm 2$/day là được rùi

da ref cho cậu
id: laconrep
mail: [email protected]
yh: laconrep

Ok bạn , thx nhiều ^^~

thớt hướng dẫn chung chung quá có nên tạo 1 blog để đặt link hay ko?
p/s: mình năm nay cũng 12 như thớt nên làm sao ít time online mà vẫn kiếm 2$/day là được rùi

Thì xài bot đó chỉ đơn giản vậy thôi .

Sắp tới mình đang định test thêm vài cách khác nhau nữa ! Thành công sẽ up lên cho các bạn xem chung .

Và nếu bạn muốn kiếm 2$/ngày thì tự nghĩ thêm cách cũng được mà ^^~ .

- - - Updated - - -

Email: [email protected]
Yahoo: nguoitutrentroiroixuong_oach
Id: 4489456

Thú thật với mình đây là lĩnh vực mới hoàn toàn nên mong bạn chỉ dạy thêm. Thời gian rảnh thì rất nhiều :D

Mình cũng mới làm 1 tuần à :)) . Nhưng nhận được payment rồi nên up lên làm cũng anh em luôn . Mong được học hỏi từ bạn ở cái lĩnh vực không "mới hoàn toàn" đối với bạn nhưng hoàn toàn mới đối với mình :))

cậu ơi, mình có 5 VPS thì nên chiến ntn vây giờ, add nhiều link có hơn không, hay là 1 link add vào 5 jingling, mà từ chiều đến h mình thấy chưa bị falgged, khị bị flagged thì tất cả các link trong acc của mình đều bị hay là chỉ link nào bị mới phải gõ capcha link đó thui, nếu tất cả các link đều bị thì ví dụ có 20-30 link thì gõ capcha sao xuể ?

- - - Updated - - -

chờ thêm tut và cách reg vps của b ^^!

ref ID: dautay
yahoo: tinhchien24
mail: [email protected]

Đã reg
ID: junecrocs - 4490860 (không biết đúng không)
Mail: [email protected]
Yahoo: [email protected]

email: [email protected]
yahoo:
[email protected]
ID nick Adf.ly:
4490958

Bạn nào chưa nhận được hướng dẫn thì đăng ký tại http://eepurl.com/BL-Ur nhé .

Cần teamviewer thì cứ pm thẳng qua yahoo tớ : [email protected] hay email : [email protected]

Bonus thông tin : Ai đạt được 1$ đều được VPS Free nhé :D

Up cho bác thớt, đọc sơ qua bài viết thấy khá chỉn chu & dễ hiểu, chỉ Up cho mn vào xem thôi ^_^ !!!!

Thx cậu , đầu tư mãi buổi sáng để viết đó mà :))

- - - Updated - - -

Tool tiếng tàu ko thớt ah. Thấy ghê quá.

Hồi đấu cũng xoắn nhưng thấy tiền vào tài khoản nên ta hết sợ rồi :))

email : [email protected]

ID : 4491190

Mong là các thớt giúp sống qua ngày :binhsua29:

Sống qua ngày thì dễ thôi . Giàu mới khó :p

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week