Got Paid Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

Đúng là tụi trẻ trâu thích chơi Virus. Mới bật 15p mà Kis nó báo 3 4 link virus.
Thớt cho mình hỏi là cái này có bị Adf.ly nó ban ko?

Đúng là tụi trẻ trâu thích chơi Virus. Mới bật 15p mà Kis nó báo 3 4 link virus.

Tớ có viết rất rõ trong bài viết hưogns dẫn mà . Phần mềm này không bị ban vì nó là traffic Exchange ( Trao đổi traffic qua lại ) . Khi bạn bật chương trình thì nó sẽ tự động thăm ngầm website khác (Website của mấy đứa khác xài cũng đang xài tool này) .

Vì vậy có một số thằng trẻ trâu như bạn nói lợi dụng việc này , để link virus vào để cho phần mềm này khi lướt tới URL đó mình sẽ bị dính virus .

Còn về phần Tool thì hoàn toàn không có virus .

Trong bài hứong dẫn mình cũng đã nhắc nhở đến 3 lần thì phải . Hãy chuẩn bị phần mềm Antivirus thật tốt và nâng mức bảo mật lên cao nhất .

P.s : Dễ thu tiền thì cũng phải chấp nhận rủi ro nhất định thôi bạn . Nếu vừa dễ vừa 100% không rủi ro thì .... chắc không tới lượt mình ^^~

có gì mai nc sau vậy.... định kiếm tý tiền từ adf.ly thôi mà bạn :D

Bạn cứ đăng ký ref rồi nhập thông tin vào link bên dưới chứ kí mình là có tài liệu hứong dẫn chiến luôn mà bác :D

treo trên hitleap có bạn ban acc không cậu nhĩ

Đánh dấu phát, trước chiến với thằng này mà toàn bị ban... thớt cho mình hỏi, sao phải chờ 34 ngày nữa mới được pay? Nó pay theo hình thức nào mà hơn 30 ngày nữa nhỉ @_@

Đa số quăng link toàn là tụi china :D người nó xài tool này đông lắm mà chưa thấy ai bảo mất tk vì treo jingling :D nên treo trên vps thì khỏi bật sandboxie cũng được
Up cho chủ thớt support rất nhiệt tình :D

Thành quả treo từ hôm qua tới h

treo trên hitleap có bạn ban acc không cậu nhĩ

Đã thấy nhiều người xài Hitleap và bị ban . Tốt nhất là không nên cậu ạ .

Còn nếu muốn hãy lập tài khoản adf.ly khác và test thử . Nhớ Fake IP trước khi đăng kí .

Có cách nào kiếm nhiều hơn ko thớt.Mong thớt chia se cho mình nhe. Thanks thớt!

Có đấy bạn , làm việc chăm chỉ hơn :D

Đánh dấu phát, trước chiến với thằng này mà toàn bị ban... thớt cho mình hỏi, sao phải chờ 34 ngày nữa mới được pay? Nó pay theo hình thức nào mà hơn 30 ngày nữa nhỉ @_@

Bác có thể send email cho mình lí do bị ban không . Để mình còn viết bài hướng dẫn các mem khác tránh bị ban . Vì lợi ích của tất cả mọi người :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back