Ask Adf-ly - Thế là thế beep nào ?

Có bác nào chơi thằng này không, em >3k view rồi mà 0,98$ , thế là thế beep nào nhỉ .

đơn giản là nó tính ít cho traffic từ VN -_- 1000 clicks từ VN được bình thường là $0.31 và nếu unique thì $0.6 là max -_-

Mình cũng chẳng hiểu nó tính kiểu gì, nhưng mình biết chắc nó có gian lận. Nhưng mình vẫn chọn nó vì nó pay auto theo tháng nên yên tâm hơn pay = tay như cc.cc. Và nó ko trừ phí gửi...thằng cc.cc mình rút $1 mà nhận còn có $0.xx

Mình cũng chẳng hiểu nó tính kiểu gì, nhưng mình biết chắc nó có gian lận. Nhưng mình vẫn chọn nó vì nó pay auto theo tháng nên yên tâm hơn pay = tay như cc.cc. Và nó ko trừ phí gửi...thằng cc.cc mình rút $1 mà nhận còn có $0.xx
thằng này có cheat của mem mà, bị nói nhiều rồi nhưng nói chung cũng không mất quá nhiều nên nhiều người cũng ngại đôi co với nó :)

thằng này có cheat của mem mà, bị nói nhiều rồi nhưng nói chung cũng không mất quá nhiều nên nhiều người cũng ngại đôi co với nó :)

Cái này còn ảnh hưởng đến AVG. CPM: $0.55 nếu tăng thì 3k có khi đc $0.85 nhưng nếu AVG giảm có khi chỉ đc $0.75

mình thì thấy ko cheat gì cả :) tính rất đúng và đủ! cái chính là traffic của bạn ở đâu thôi :) site mình traffic Việt nên cũng kiếm từng đấy :) thỉnh thoảng có traffic US-UK. nếu site các bạn chỉ có traffic US-UL thì đã khác.. bọn này làm ăn khá tử tế :)

mình thì thấy ko cheat gì cả :) tính rất đúng và đủ! cái chính là traffic của bạn ở đâu thôi :) site mình traffic Việt nên cũng kiếm từng đấy :) thỉnh thoảng có traffic US-UK. nếu site các bạn chỉ có traffic US-UL thì đã khác.. bọn này làm ăn khá tử tế :)

Mình ko cheat thì nó cũng chơi tử tế vs mìn, cứ đến tháng là nhận tiền, web mình làm từ tháng 11 mà 2 tháng trở lại đây thu nhập mới ổn định khoảng $20/tháng :( Quá ít, đang làm thêm web khác để kiếm thêm thu nhập mà gian nan quá.

mình mới làm từ 27/5, đến nay tròn 1 tháng thì được hơn $1 :-? hơi ít nhưng phải kiên nhẫn thôi :))

4,003 $4.84647
total views total earnings

các bác sao chứ em thấy nó cũng ngon mà

chắc site bác toàn traffic nước ngoài :D
site em traffic Việt 3k clicks $1 là cùng :))

thực ra nếu traffic của bác ít thì bác thấy ko khác mấy thôi, chứ cứ thử site traffic khủng, hụt 1,2k click là bt @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week