Matrix ADHITLINK- ADHITLINK.COM - Một site Revshare mới launch 31.07; ROI 130%

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.440
$150.00
Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ADHITLINK

Một site Revshare mới sẽ khởi chạy vào ngày 31.07. Ai thích thì chiến cùng mình nhé! RCB 80%
Site vừa được giới thiệu trên MMG
Hiện đang được PR rất nhiều bới các supporter bên đó

Vì site không có PZ nên chỉ nên chiến nhanh và mạnh lúc site launch. Nên căn giờ để có thể thu hồi vốn nhanh nhất có thể

chi tiết về site:

ADHITLINK - REVENUE SHARING. EACH ADPACK EARNS 130%
All ad purchase sales are split between members - 100% paid to members.

Premium Ad Pack cost only $20.
You Earn 130% on money spent on Premium Ad Pack purchase.​
Click 5 ads per day to qualify for earnings.​
Re-Purchases available which will take you to the top of directory.​
12% Referral commission down to 2 Levels. Level1 8%, Level2 4%.​
Secured and license script​
DDOS Protection
STP, Egopay and PM accepted.​

Tham gia tại đây: http://www.adhitlink.com?ref=hourly

Proof DEP xin phép nợ Mod đến khi site chạy

Last edited by a moderator:
Reactions
141
MR
0.081
Chat with me via Skype
Bác nói rõ hơn về thể lệ chơi nhé.

Site có 2 loại quảng cáo là static ad pack (mua quảng cáo đơn thuần) và Premium Ad Pack (mua share để được chia lãi)
Đã thử qua phần surf quảng cáo: Khá ổn, giao diện cũng dễ nhìn dễ thao tác. Có tới 4 ngôn ngữ cho bạn lựa chọn: Anh, Đức, Pháp, Nga. Nói chung còn vài ngày nữa mới chạy nên có khi lúc đó các bác chiến JAS lãi quá lại quay ra chiến mạnh thằng này thì sao. hihi

kotlt

Banned
Reactions
30
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn nói sơ qua giùm mình site này hoạt động ra sao ko ? cơ bản mình new ở cái lĩnh vực Matrix này.

Mình mua gói Ad Pack 20$, hằng ngày vô click ads 5 cái, vậy khi nào mình đc 130% ? Nó có giống HYIP ko ?

Bạn nói sơ qua giùm mình site này hoạt động ra sao ko ? cơ bản mình new ở cái lĩnh vực Matrix này.

Mình mua gói Ad Pack 20$, hằng ngày vô click ads 5 cái, vậy khi nào mình đc 130% ? Nó có giống HYIP ko ?

Mình chỉ nói riêng về lĩnh vực Revshare thui nhé. (Invest Matrix rộng lắm không hiểu hết đc)
Thể loại này khác HYIP
Bạn DEP vào, surf 5 site để được chia lãi. Sau đó bạn chỉ việc ngồi chờ lãi được chia
Về thời gian được chia lãi đủ 130% thì phụ thuộc và nhiều yếu tố (thời gian DEP, lượng DEP sau bạn và support của admin)
Nếu bạn căn đúng giờ site chạy và mua Share đầu tiên thì có thể sau 5 phút bạn đã đạt đc 130% và có thể rút ra
Bạn DEP chậm chỉ cần vài phút thì nguy cơ lỗ là rất cao (site không scam mà là không có lợi nhuận để chia lãi)
CÓ những site mà admin support tốt thì có cơ hội sống lâu hơn tý như AHP, AZZ, và hiện nay đang hot là JAS

id: travl1991
đã mua 4 pack, chờ rcb của thớt .
[TABLE="width: 64"]
[TR]
[TD="class: xl24, width: 64"]U4850037[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

- - - Updated - - -

đã mua thêm 3 pack , tiếp tục chờ RCB

Status
Not open for further replies.

Announcements