admin offer idunno600 scam!!!! nhờ mod vào giải quyết giùm

Status
Not open for further replies.
lẽ nào mình lại bị nó scam mất tiền như thế này mà không ai đứng ra lấy lại công bằng cho mình sao

lẽ nào mình lại bị nó scam mất tiền như thế này mà không ai đứng ra lấy lại công bằng cho mình sao
Nếu cậu muốn đòi tiền thì admin không giải quyết vì cậu này không có bảo hiểm
Còn nếu cậu muốn chỉ ra ông idunno600 j đó scam thì như vậy cũng được rồi ít j cũng cảnh báo nhiều người hay đại loại thế

MMO4 ko phải tòa án :binhsua17:

- - - Updated - - -

Đúng là đồng tiền đi liền khúc ruột :binhsua10:

ok tks cậu nhìu newbie đang mày mò tập tành kiếm tiền mua sock để nhờ pro chỉ giáo ma giờ no scam mẹ rồi chác từ bỏ offer captcha thì thấy khổ chắc kiểu này nhịn đói ăn mì gói dài dài

Khoan nói đến cheat hay ko ở đây nhưng với cái tg lead và ip thế kia 100% net nó trừ ko còn 1 xu nên admin nào mà gặp những G hoặc mem làm lead tg như vậy thì tránh xa ra vì đã bị nhiều lần rùi nên rút kn ko bao giờ tuyển mem như vậy. Thật ra nếu làm bt thì cái tình trạng này xác suất chỉ có super rewards may ra là lead cùng tg còn những net khác nếu làm đoàng hoàng và bt thì chưa bao giờ thấy, chi ít nó con này lead phải cách con kia từ 2 đến 5p là ít. Ý kiến cá nhân chả chặt chém ai cả :|

Mình là mình biết cậu làm offer từ cái hồi cuối tháng 4 đầu tháng 5 rồi :binhsua02:
Ráng tìm chỗ nào dung thân nhé cậu sao cứ trôi dạt vậy

Mình là mình biết cậu làm offer từ cái hồi cuối tháng 4 đầu tháng 5 rồi :binhsua02:
Ráng tìm chỗ nào dung thân nhé cậu sao cứ trôi dạt vậy
cậu là người giúp mình sữa sanbox đúng k? thời gian qua cũng ổn đinh được xíu nhưng mà chỉ biết làm vài con off giờ nó đổi hết chẳng làm được gì!!!

- - - Updated - - -

Khoan nói đến cheat hay ko ở đây nhưng với cái tg lead và ip thế kia 100% net nó trừ ko còn 1 xu nên admin nào mà gặp những G hoặc mem làm lead tg như vậy thì tránh xa ra vì đã bị nhiều lần rùi nên rút kn ko bao giờ tuyển mem như vậy. Thật ra nếu làm bt thì cái tình trạng này xác suất chỉ có super rewards may ra là lead cùng tg còn những net khác nếu làm đoàng hoàng và bt thì chưa bao giờ thấy, chi ít nó con này lead phải cách con kia từ 2 đến 5p là ít. Ý kiến cá nhân chả chặt chém ai cả :|
tks ý kiến của cậu nhưng admin này chỉ đưa site và kêu làm 4 con off net banner ( trang 1 ) và bảo đủ 100 lead sẽ pay chứ không hề có bất cứ rule gì cả

Cậu đưa site nó đây , mình cho acc net nó die luôn :binhsua10:

15$ = 1 sự uy tín ..thật đáng khâm phục :binhsua120:

- - - Updated - - -

15$ = 1 sự uy tín ..thật đáng khâm phục :binhsua140:

15$ = 1 sự uy tín ..thật đáng khâm phục :binhsua120:

- - - Updated - - -

15$ = 1 sự uy tín ..thật đáng khâm phục :binhsua140:
Jounouchi giờ nổi tiếng nhỉ ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays