ADMIN SITE o2rewards.info hứa đến tháng 10 pay tiền nhưng vẫn chưa pay

Status
Not open for further replies.
Cuộc chiến ĐÔ LA và VIỆT NAM ĐỒNG bắt đầu nào!............
PAid Tiền ng ta đi cậu ơi!................................MÀ cho hỏi admin site này có phải tên Hung và njck yh là ***hung: không nhỉ ;))!..................Ăn uống cũng khá nhiều! trong đó có bạn tui!

Úp nào, mùa đông đã tới cam quýt cũng được mùa :)

Cuộc chiến ĐÔ LA và VIỆT NAM ĐỒNG bắt đầu nào!............
PAid Tiền ng ta đi cậu ơi!................................MÀ cho hỏi admin site này có phải tên Hung và njck yh là ***hung: không nhỉ ;))!..................Ăn uống cũng khá nhiều! trong đó có bạn tui!

Yahoo là le_hung_228 hả chú? Nếu đúng là yahoo này thì tớ biết full name + address + số điện thoại luôn. =))

Last edited by a moderator:
Yahoo là le_hung_228 hả chú?
Ông ăn nói cẩn thận nhé, hỏi thằng chủ thớt đi có phải không. Nếu không biết đừng có mà site thằng kia đổ cho tui. Dkm điên vl

Ông ăn nói cẩn thận nhé, hỏi thằng chủ thớt đi có phải không. Nếu không biết đừng có mà site thằng kia đổ cho tui. Dkm điên vl

Sr cậu, thấy có người bảo yahoo là***hung** nên tớ hỏi có phải yahoo của cậu ko thui chứ làm gì đâu.
Cái lão mroffers_2k đó sao không xác minh gì lại vào đòi tiền người ta ngon lành thế :D

Hôm nay truyện kết thúc lãng nhách nhỉ, chẳng gay cấn gì. Hy vọng ngày mai xem tập tiếp theo sẽ vui hơn đây.

Không ai quan tâm cái zu nay nữa sao ta?:binhsua146: Làm mất công điều tra, không ai quan tâm em nó nữa thì thôi vậy.:binhsua74::binhsua74:

Ai quan tâm thì vào nhấn thanks rồi ta sẽ show proof cho xem nầu.:binhsua172::binhsua172:

Không ai quan tâm cái zu nay nữa sao ta?:binhsua146: Làm mất công điều tra, không ai quan tâm em nó nữa thì thôi vậy.:binhsua74::binhsua74:

Ai quan tâm thì vào nhấn thanks rồi ta sẽ show proof cho xem nầu.:binhsua172::binhsua172:
Proof gì vậy c , t k tks đc sr c :( , c quen admin thì giúp ae với :((

Proof gì vậy c , t k tks đc sr c :( , c quen admin thì giúp ae với :((

Tớ chẳng quen admin site các cậu đang làm, nhưng tớ biết thằng admin đó là ai :D

gần nhà c à , cho ae biết những thông tin quý giá đi

Gần nhà đâu, chẳng qua là thấy các cậu khóc ghê quá nên tìm hiểu téo thôi.:D Téo nữa tớ sẽ đưa bằng chứng cho. :D

Các cậu chờ téo, chẳng hiểu sao mấy hôm nay tớ cứ upload ảnh lên là bị lỗi. :binhsua46:

Đây rồi, đây là site các cậu làm bị rồi bị admin scam ( http://o2rewards.info/ ). Sau khi tớ who is trên alexa thì info cái domain như sau:

http://nr7.upanh.com/b2.s35.d1/9751e42df181d1d193886acd6ab8a855_49971367.info1.jpg

Còn đây là một site khác, sr vì tớ không public site này. Và đây là info domain site này sau khi tớ who is trên alexa:

http://nr6.upanh.com/b3.s34.d4/f039cd1e36490a7660a86c8f69d37f88_49971496.info2.jpg

Như các bạn nhìn thấy thì info đăng ký domain 2 site này giống nhau. Điều này chứng tỏ admin của 2 site này là 1 người. Và người này thì tớ có đầy đủ info name + address + phone numbers.

Nhấn thanks mạnh lên rồi tớ public full info admin này nào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week