Waiting for Answer Admin TRADEWMZ.VN Làm ăn kiểu mắt dậy!

Status
Not open for further replies.

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
ông này mở dịch vụ này http://mmo4me.com/showthread.php?115627
Tình hình là có mua 1 account deathbycaptcha của ông này, giao tiền rồi và ổng hẹn đến trưa nhận account nhưng đến trưa mình pm chẳng thấy đâu.
Cả ngày hum quá mình cố gắng liên lạc cũng chẳng được.
Sáng nay tiếp tục liên lạc thì vừa này đã gặp được.
Rồi lấy lý do mình ko thông cảm, ăn nói mất dậy thế này thế kia, refund lại tiền, trong khi mình chẳng có gì là quá đáng cả,
chỉ là chút bức xúc vì làm ăn hẹn khách hàng, nhận tiền rồi mà lại thiếu trách nhiệm như vậy.
Ai cũng thế thôi, nếu quá bận thì nói lời xin lỗi ngta cũng sẽ thông cảm cho thôi, đằng này chẳng thấy có 1 chút gì là nhận trách nhiệm cả.
Chỉ thấy nói 1 câu "sr" rồi mình nói lại chửi mình luôn.
Up full log chat lên cho mọi người nhận xét, gạch đá gì cũng được, có lỗi hay khuyết điểm gì mình sẽ nhận!
Mục đích của topic này chẳng report ai cả, chỉ muốn cho mọi người thấy cách làm ăn của ổng thôi,
ông đấy có việc mình cũng có việc, hứa như đinh đóng cột rồi mà lại vậy, lỡ hết việc của mình.
ông đấy làm dịch vụ thì ông đấy được tiền chứ mình là người mua bỏ tiền ra thì cũng chỉ mong dịch vụ tốt, giao hàng đúng hẹn mà thôi.
đợi 2 hum mà lúc gặp được kêu refund cái là xong, dễ dàng thật đó coi như chẳng scam ai, mặc kệ thằng mua, lỡ việc kệ mày!

Mình muốn mod banned gã này vài ngày vi phạm rules ăn nói mắt dậy, chửi nhau ak.
Tuy ko chửi nhau trên 4rum nhưng tất cả là liên quan đến dịch vụ được mở trên 4rum, ko liên quan đến chuyện cá nhân.
Với những từ như kia đủ để mod banned chứ?
Mình ko report gì dịch vụ exchange của ổng đâu nhá, chỉ report gã admin site đó thôi, cùng 1 người ko lẽ thái độ khác nhau?
Buôn bán được thì ko sao, lúc có chuyện thì sẵn sàng chửi khách! Lời xin lỗi chưa ngấm đến tai thì lời xỉ vả đã ập đến!

Last edited by a moderator:
Bữa giờ chỉ thấy ông Saobien làm ăn là nó chuyện dễ nghe...... hihi

hàng này khó đâm lắm lên chắc không kịp làm . với lại chắc seller đang có nỗi niềm gì chẳng lên thế :binhsua163: . chỗ làm ăn anh em cố gắng mỗi người một tí vậy

dù sao cũng nhận lại đc tiền rồi nên bỏ qua đi :D
mình chẳng sợ mất tiền gì, nhưng quan trọng là lỡ mất việc của mình, hẹn chắc chắn như vậy rồi, bỏ mặc người mua, cứ refund lại coi như chẳng scam ai,
còn mặc số phận người mua sao? Ai có account deathbycaptcha bán mình với!

thái độ seller là ko đc , cứ như kiểu chỉ mình anh ấy có acc này để sell

không tôn trọng khách hàng , dịch vụ như này dẹp đi là vừa

không phải trễ hẹn rồi trả tiền lại , muốn nói người ta thế nào thì nói đâu , bán hàng tại store mà thái độ này là ăn đấm vỡ alo nhau rồi cũng nên

Chuyện này cũng chả gì to tát nếu ai đó giờ là khách hàng hay buy bên mình. Điều này ai là khách mình vào confirm hộ mình nhé.

Mình có chuyện gấp phải đi từ 10g sáng hôm qua, tới khuya mới về, ngủ dc 4-5 tiếng, thì ra thấy nick him pm 1 đống dòng. Biết tâm lý là bức xúc, ai chả có công việc riêng, thì thay vì nhận lời xin lỗi từ seller và bỏ qua để cho ng ta reg lại, đàng này với cái kiểu : : " Làm ăn kiểu gì đấy " , " chả có trách nhiệm gì cả ". Thử hỏi seller nào ko sôi máu. Và nói qua nói lại.

Khách hàng là thượng đế. OK? Nhưng đối với nhiều ng hiểu chuyện và biết lí lẽ. Còn đối với những ng ko biết trước , biết sau, sống ko biết điều với nhau thì mình cũng chả cần. Anh em ai hiểu đc thi cám ơn.

Cái này mong Mod và Admin làm việc ra lẽ giúp mình. 2 Dịch vụ khác nhau, 2 cái cách support nhau. Cái gì liên quan tới tiền bạc thì tất nhiên là phải xứ lý nhanh cho khách rồi, còn này là Him sử dụng dịch vụ khác, lại đi report dịch vụ site Exchange. Quá rõ dìm hàng.

Chuyện này cũng chả gì to tát nếu ai đó giờ là khách hàng hay buy bên mình. Điều này ai là khách mình vào confirm hộ mình nhé.

Mình có chuyện gấp phải đi từ 10g sáng hôm qua, tới khuya mới về, ngủ dc 4-5 tiếng, thì ra thấy nick him pm 1 đống dòng. Biết tâm lý là bức xúc, ai chả có công việc riêng, thì thay vì nhận lời xin lỗi từ seller và bỏ qua để cho ng ta reg lại, đàng này với cái kiểu : : " Làm ăn kiểu gì đấy " , " chả có trách nhiệm gì cả ". Thử hỏi seller nào ko sôi máu. Và nói qua nói lại.

Khách hàng là thượng đế. OK? Nhưng đối với nhiều ng hiểu chuyện và biết lí lẽ. Còn đối với những ng ko biết trước , biết sau, sống ko biết điều với nhau thì mình cũng chả cần. Anh em ai hiểu đc thi cám ơn.

Cái này mong Mod và Admin làm việc ra lẽ giúp mình. 2 Dịch vụ khác nhau, 2 cái cách support nhau. Cái gì liên quan tới tiền bạc thì tất nhiên là phải xứ lý nhanh cho khách rồi, còn này là Him sử dụng dịch vụ khác, lại đi report dịch vụ site Exchange. Quá rõ dìm hàng.

Mình chẳng report gì dịch vụ exchange cả, report thằng admin của site đó thôi, ko cùng 1 người là gì hả, cùng 1 người chẳng lẽ thái độ lại khác nhau?
Mình chẳng muốn cãi nhau nhiều, xem cậu xin lỗi và ăn nói như nào với mình ra sao, nhờ khách hàng vào confirm sao? Mình là khách hàng đây, có thể cậu bán hàng cho rất nhiều người, và trường hợp gặp trục trặc như này là số ít, nhưng vẫn là khách hàng. Minh up log chat full lên, chẳng che giấu cái gì cả, mọi người vào phán xét thôi!

thì người ta bận chuyện đột xuất thì thông cảm cho người ta tí, trể hẹn chưa đến 12h nữa mà nói rồi, họ có nói sr là đc rồi, cậu còn làm 1 dây nữa

2 Dịch vụ khác nhau, 2 cái cách support nhau. Cái gì liên quan tới tiền bạc thì tất nhiên là phải xứ lý nhanh cho khách rồi, còn này là Him sử dụng dịch vụ khác, lại đi report dịch vụ site Exchange. Quá rõ dìm hàng.
1. Chẳng khi nào cùng 1 thằng chủ mà lại có 2 cách support khác nhau được.
2. Cái gì liên quan đến tiền? Vậy mình đi xin account của cậu hả?

thằng can1doithu ăn nói mất dạy nào giờ mà, cậu còn đỡ được nó refund, còn tôi ngày xưa mua vps của nó bị die thì nó lấy lí do tớ làm die rồi scam luôn, admin cũng cho nó scam vì tiền BH nó quá cao mà :))

thằng can1doithu ăn nói mất dạy nào giờ mà, cậu còn đỡ được nó refund, còn tôi ngày xưa mua vps của nó bị die thì nó lấy lí do tớ làm die rồi scam luôn, admin cũng cho nó scam vì tiền BH nó quá cao mà :))
Vps thì nó còn lấy lý do được, chứ sao nó dám ko trả tiền mình chứ, chắc ko dám ăn tiền trắng trợn vậy đâu, mình chỉ ko thích cái kiểu xin lỗi chưa đến tai thì lời xỉ vả đã ập đến, như 1 con đàn bà ngoài chợ vậy! Buôn bán được thì ko sao, lúc có chuyện thì sẵn sàng chửi khách!

Dù sao thì khách hàng vẫn là thượng đế ....
:D Thôi refund rồi thì bỏ qua cho nhau đi :D

thì người ta bận chuyện đột xuất thì thông cảm cho người ta tí, trể hẹn chưa đến 12h nữa mà nói rồi, họ có nói sr là đc rồi, cậu còn làm 1 dây nữa

Ko phải ai cũng hiểu chuyện đâu cậu, làm seller rất khó là chỗ đấy :D

Quote lại tiễn bạn lên đường nhé, có làm die vps thì chịu, chứ kể lể ở đây làm gì :D

Nói thiệt là người như cậu nên tớ chả muốn nói làm gì nữa. Mọi chuyện cũng xong rồi. Chờ Mod giúp mình giải quyết thôi. Hết, chả rãnh vào comment với những người như cậu.

Dù sao thì khách hàng vẫn là thượng đế ....
:D Thôi refund rồi thì bỏ qua cho nhau đi :D
Refund rồi cậu ak, còn hào phóng bonus thêm mấy lời khen của gã nữa.
Lỡ mất việc mới quan trọng chứ tiền thì với dịch vụ như vậy chắc chắn ko lấy được của mình 1 xu rồi!

Đã Refund rồi, vụ này cũng không có SCAM hay việc gì hết. Ai đôi khi cũng có công việc bận mà, chủ topic cũng nên thông cảm cho ngta 1 tý. Bỏ qua cả làng cùng vui hé! Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week