[Admin] Tuyểm Mems làm Offer

IP_Sock_IT

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
----------------------------------------------- Chào Các Bạn ---------------------------------------------
Với những ai là thành viên hay đơn thuần chỉ ghé thăm Forum này, có lẽ không cần nói nhiều các bạn cũng đã hiểu và biết về Offer là gì với những trải nghiệm hay kinh nghiệm thực tế của bản thân. Bản thân mình có anh trai đã làm Admin site offer từ 3 năm nay và trước đó cũng đã có 2 năm chinh chiến trực tiếp nên mình nhận thấy Offer bây giờ là công việc trên mạng tốt nhất và dễ làm nhất cho những ai có dư nhiều thời gian với máy tính. Offer không phải là công việc dành cho những người lười hay ko chăm chỉ, siêng năng làm và cũng không dành cho những người nói nhiều hơn những gì họ làm :D
Mình có Site offer mới hoạt động và hiện tại muốn tuyển thêm Mems, có thể là Group hay làm cá nhân đều được.
Site mình đang có tỉ lệ ổn định, muốn được cộng tác thêm với 3-5 Group
Mình có 1 số điều muốn chia sẻ như sau :
Yêu Cầu Mems :
Trung thực, nhiệt tình, chăm chỉ.
Những ai là newbie sẽ được những mems đang làm cho mình tận tình chỉ bảo để có thể đạt được kết quả tốt nhất.
Mình không yêu cầu số lượng acc, miễn sao anh em có thể làm với kết quả tốt nhất, chất lượng và phân phối đều thời gian làm và thời gian ... giành cho học tập, công việc phụ hay gia đình - người yêu :D
Về vấn đề Socks, mình khuyến khích dùng win sock, 5sock và HMA VPN ... chia đều càng tốt vì nguồn socks như thế sẽ phong phú hơn
Các nhóm và cá nhân sẽ tự mua Sock, và hàng tháng mình sẽ hỗ trợ tối thiểu 50% - tùy thuộc vào chất lượng làm :)
Phần quan trọng nhất mà mọi người cũng quan tâm nhất, đó là thu nhập, mình xin được trích dẫn như sau :
Mình sẽ trả 1$ = 20K cho tất cả mọi người, Group hoặc cá nhân ( còn trưởng Group trả cho Mems như thế nào, mình sẽ không can dự, miễn sao thỏa đáng nhất :D )
Hàng tháng mình sẽ thưởng cho các nhóm và cá nhân bên cạnh khoản hỗ trợ, với điều kiện làm việc tốt và tích cực .
Vì là site mới nên sau một thời gian, nếu làm ổn định và làm tốt mình sẽ hỗ trợ 100% Socks cho các nhóm
Một điều nữa, đó là Site mình Pay theo tuần nhé.
Rất mong nhận được hồi âm của các bạn.
Cám ơn các bạn đã đọc và ủng hộ cho mình.
Thân !
---------------- Y!M : tomit_142 ---------------

Xin đính chính một chút và xin có lời xin lỗi anh em trước :)
Lúc trước mình có nói là sẽ Pay vào các ngày 12 - 22 và mùng 2 hàng tháng cho anh em (những ai đã contact với mình), nhưng giờ mình phải thay đổi đôi chút vì có nhiều lý do không tiện giải thích lắm, mong anh em thông cảm.
Mình sẽ nhận mail vào các ngày 15 và cuối tháng, và chậm nhất 5 ngày sau đó mình sẽ Pay tiền làm đc của anh em cũng như tiền hỗ trợ và Bonus :)
Mong nhận được sự hợp tác từ anh em.
Thân !

Last edited by a moderator:
IP_Sock_IT

Thanks
0
-------------------------------
:|

IP_Sock_IT

Thanks
0
-------------------------------
:|
Haha, cái này đâu có nói lên điều gì hả bạn ??? Điều quan trọng đó là mình là Admin của 1 site offer đang cần tuyển Mems bạn ạ :)

Haha, cái này đâu có nói lên điều gì hả bạn ??? Điều quan trọng đó là mình là Admin của 1 site offer đang cần tuyển Mems bạn ạ :)
chả thấy có gì quan trọng:)).diều đó nói nên bạn chẳng có tí uy tín gì ở đây.dễ hiểu mà

nói lên uy tín của bạn chưa đủ thuyết phục mọi người / vì không có bằng chứng chứng minh
ok men

:| mấy bạn hem làm thì thui cần j pải súp pơ soi người khác thế :| 1 khối người cóa số thank và số post cao cũng scam được thui :| mjk thấy cái đóa chả quan trọng lắm :| số post cao thì dễ mà 1 khối người spam lấy post đóa thui :|

nói lên uy tín của bạn chưa đủ thuyết phục mọi người / vì không có bằng chứng chứng minh
ok men
Haha, mình đang muốn tuyển thêm Mém nên ghé đây đk thành viên và tuyển, vì trước giờ làm cho mình toàn là Mems của site anh trai mình chuyển sang site mình làm thôi. Chính vì vậy, mình ghé vô đây thường xuyên nhưng chỉ đọc bài để tham khảo thêm và lắng nghe ý kiến của mọi người. Bây giờ mình có nhu cầu thực tế là tuyển mems nên mình đk thành viên và post bài ... Nếu có trách thì âu đó là trách mình "không chịu đăng ký sớm" thôi, còn việc mình tuyển mems, sao trách mình được :)
Mình đủ uy tín để nói rằng mình làm ăn nghiêm túc 100% - và trong cuộc sống cũng là người đàng hoàng :D
Mình là Admin - và mình đang muốn tuyển người - bạn nào quan tâm thì xin contact ... và xin đừng ném đá nhiều quá.

post nhiều scam có băng post ít scam không;), điều quan trọng là người tuyển mem, ai làm thì làm, đã làm thì phải chịu, nếu muốn bạn có thể cảnh báo,cân nhắc mọi ngươi có sự lựa chọn, đừng soi mói người ta

post nhiều scam có băng post ít scam không;), điều quan trọng là người tuyển mem, ai làm thì làm, đã làm thì phải chịu, nếu muốn bạn có thể cảnh báo,cân nhắc mọi ngươi có sự lựa chọn, đừng soi mói người ta
Bạn là người trưởng thành thực sự rồi đấy :)

nhìn tên ip_sock cứ giống như tên của nick yahoo của admin site leads ấy ^ ^!

à biết rồi ;)) đây là site thứ 4 admin Chiến mới cho group test thử thì phải. way-lead-malo và site mới
Hiện tại mình cũng đang làm sub cho site way-malo .
Chúc anh làm ăn phát đạt.

à biết rồi ;)) đây là site thứ 4 admin Chiến mới cho group test thử thì phải. way-lead-malo và site mới
Hiện tại mình cũng đang làm sub cho site way-malo .
Chúc anh làm ăn phát đạt.
À ha :D
Anh Chiến béo là anh trai cả của mình bạn ạ :)
Thanks bạn nhé
Good Luck :)

Uh ổng ấy là anh cả, mình là em út :D
Đang chiến cho anh mình nên cũng biết anh mình làm ăn uy tín như thế nào đúng không ? :)
đừng lấy anh mình ra để PR bản thân mình quá:D mỗi người phải tự vun đắp và gầy dựng uy tín của bản thân mình bạn ah!^-^
có thể anh bạn làm ăn với 1 số sup trong 4rum này và rất uy tín nhưng chưa chắc bạn sẽ làm được như anh ấy.Đối với những ai ném đá hay spam bạn cũng ko cần phải bận tâm
hãy để tg sẽ nói lên tất cả.Nếu bạn lam ăn đoàng hoàng thì tất sẽ có ng tìm đến hợp tác ah!Nhưng mình thấy loveland_bmt cũng là sup uy tín mà nhận xét vậy thì chắc cũng ổn.Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Mình cũng ko có ý gì chẳng qua góp chút ý kiến để cho anh em và mấy bạn newbie kiếm được ng tin cậy để trao thân gởi phận thui mong bác thông cảm nhé.!^-^ dù sao cũng chúc bác làm ăn phát đạt nhé sau 1tg nếu thấy ổn sẽ rất vui khi được hợp tác với bác
Thân.................................!:binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week