Admiral Markets - €50 account - no deposit required

Status
Not open for further replies.

dungcon

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Thấy box forex có vẻ im lặng quá mình post bài này hy vọng nhiều bạn vào xem

Lần đầu post bài có gì sai sót mọi người bỏ qua :D

Hiện tại broker admiralmarkets có chương trình khuyến mãi tặng 50EUR cho khách hàng đăng kí mới

Link : http://www.admiralmarkets.com/landing/50eur-en-gv93v8/

Mình sẽ nói rõ để các bạn có thể tham gia mà không gặp trục trặc gì (nếu bạn đánh thắng)

Việc đăng kí và tải MT4 của nó mình sẽ không nói vì nếu ai chơi fx thì những vấn đề này không khó gì .Tóm tắt lại

1 .Các bạn vào link trên làm theo hướng dẫn ,các bạn sẽ được cấp 1 tài khoản demo có sẵn 50EUR .Sau đó các bạn dowload MT4 của broker này về và đăng nhập tk demo vào để trade
2 .Vấn đề chính là ở đây .các bạn phải trade thắng (tất nhiên) 50EUR tức là gấp đôi tk đấy (nhiều hơn cũng được nhưng không nên ít hơn ) .Vì sau khi các bạn có tiền lãi bạn sẽ phải chuyển tiền từ tk demo sang tk real mới rút về được NHƯNG các bạn chỉ được chuyển tối đa là 50EUR

Ví dụ : Tk demo bạn có sẵn 50EUR sau khi trade bạn thắng 50EUR lúc này tk của bạn là 100EUR thì bạn yêu cầu chuyển tiên (cái này bon support có gửi mail hướng dẫn) .Và bạn sẽ được chuyển 50EUR sang tk real

Nếu bạn trade thắng nhiều hơn thì cũng chỉ được chuyển 50EUR thôi nên đừng có tham trade nhiều

Sau khi bạn rút tiền về tk real thì không bị rằng buộc gì nữa .Bạn có thể trade tiếp để kiếm tiền hoặc rút về bank (lưu ý thằng này rút qua visa nên fee là 25$ )

Đọc xong có thể 1 vài bạn thấy hơi khó khăn và lằng nhằng nhưng theo mình thấy thằng này nó có uy tín cũng là 1 broker lớn nên tham gia chương trình của nó sẽ đảm bảo .(1 số broker khác tuy không scam nhưng mà nó viện nhiều lí do không trả tiền mình ,những chương trình khuyễn mãi như thế chỉ để pr cho bọn nó )

Mình thì chưa có proof rút tiền thằng này vì mới chơi 2 hôm .Mình đã trade đủ 50EUR vừa send mẫu chuyển tiền cho bọn support nó duyệt. khi nào chuyển được tiền qua tk real sẽ có ảnh cho mọi người xem

Chúc các bạn chiến thắng để lấy $ về

hix, reg từ tuần trước, mà nó kêu scan CMND. Gửi xong chả thấy động tĩnh gì :( bọn này có support người việt

hix, reg từ tuần trước, mà nó kêu scan CMND. Gửi xong chả thấy động tĩnh gì :( bọn này có support người việt

Bạn đã trade đủ 50EUR chưa .Nếu bạn đã trade thắng 50EUR thì bạn send mail đến [email protected] với nội dung sau

Promotional account number:
Admiral Markets account number:
Full Name:
Birth Date:

Kèm theo bản scan CMT là ok

mình nghĩ broker này có uy tín vì đăng kí FSA và có nhiều trụ sở ở nhiều nước .Nếu bạn đã send mail mà chưa nhận được hồi âm thì có thể pm support online trên trang chủ của nó hoặc pm support việt để được giải quyết

Quý khách hàng kính mến,
Sau 1 thời gian triển khai chương trình "50 EUR deposit bonus", chúng tôi đã nhận được sự tham gia rất nhiệt tình và đông đảo của quý khách. Chương trình này sẽ kết thúc tại Việt Nam vào ngày hôm nay, 23/11/2011. Vì vậy, những người đăng ký chương trình tại: http://www.admiralmarkets.com/landing/50eur-en-gv93v8/ từ hôm nay sẽ không được chấp nhận.
Cám ơn quý khách đã tham gia chương trình này.
Trân trọng,
Admiral Markets - Việt Nam
:)

Đang định hnay vào reg thì tìm mãi chả thấy Việt Nam đâu mới buồn chứ :| ~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member