Matrix AdMoreProfit - AdMoreProfit.com - Free 100PV, matrix 2x5. Thêm một Zeek Clone

Status
Not open for further replies.
Mình đợi with về rồi mới up tiếp cho tháng này. Vậy nếu chưa up tiếp thì vẫn thêm points hay gì c nhỉ
Cái này thì cũng ko rõ. Mình thấy là nếu không UP sliver thì khi post ads số VIP vẫn tăng với thành viên Bronze. Vì giờ không còn point để mà chuyển VIP nữa. Nếu admin nó không pay thì khỏi UP. Còn nếu Admin vẫn pay thì dùng tiền đó UP. lên tiếp.

Cái này thì cũng ko rõ. Mình thấy là nếu không UP sliver thì khi post ads số VIP vẫn tăng với thành viên Bronze. Vì giờ không còn point để mà chuyển VIP nữa. Nếu admin nó không pay thì khỏi UP. Còn nếu Admin vẫn pay thì dùng tiền đó UP. lên tiếp.
vd như mình có 50$ mà mình with 40$ chừa 10$ trong wallet thì mình up lần sau ko cần phải dep vào nữa phải ko nhỉ ? :D

vd như mình có 50$ mà mình with 40$ chừa 10$ trong wallet thì mình up lần sau ko cần phải dep vào nữa phải ko nhỉ ? :D

Admin nó ko cho dùng lãi để up mới đau, bắt dep vào mới up đc :mad:
With ko về thì khỏi up nữa luôn :mad:

Admin nó ko cho dùng lãi để up mới đau, bắt dep vào mới up đc :mad:
With ko về thì khỏi up nữa luôn :mad:
Giả bộ hỏi ai ngờ nó thiệt....dễ gì nó cho lấy lãi mà up =)) nguy cơ wá

Anh em ai có ý định DEP hoặc UP lại site này thì dừng lại nhé. CÓ đấu hiệu Scam rùi. Contact không trả lời và VIP hôm qua chưa thấy cộng. Skype thì không thấy online

Anh em ai có ý định DEP hoặc UP lại site này thì dừng lại nhé. CÓ đấu hiệu Scam rùi. Contact không trả lời và VIP hôm qua chưa thấy cộng. Skype thì không thấy online
mới làm được 20 ngày - còn may chưa up tiền vào

admin site lấy tiền đi *** trận Hà Lan - Agentina thua chắc đi bụi luôn rồi :eek:

mới làm được 20 ngày - còn may chưa up tiền vào
admin site lấy tiền đi *** trận Hà Lan - Agentina thua chắc đi bụi luôn rồi :eek:
hèn chi rút tiền 10ngay rồi mà chưa thấy về, chán
vừa mới rút tiền, quá đen cho đội bán len :)))

Mình mới thấy dấu hiệu thôi. Chưa khẳng định Scam. Trên trang chủ vẫn thấy proof của nó ngày hôm qua mới. Đang nghi là fake vì khoảng chục ngày nay không có 1 proof nào của anh em VN. Trong khi trên trang chủ vẫn thấy nó báo trả tiền đều.

Nên cảnh báo anh em nếu chưa DEP thì tạm dừng lại và nếu ai có ý định Renew Sliver cũng tạm thời dừng lại. Đợi có Proof hãy DEP tiếp vào.

Thực tế Admin vẫn online để duyệt QC mỗi ngày nhưng không trả lời support. Đây là điều tối kỵ với các site Invest.

mình còn 40 ngày mới up được - lo gì
thôi bạn dừng cuộc chơi đi.40 ngày+30 ngày là 70 ngày bạn mới có tiền.Mọi người đang withral đợi nó pending hơn nữa tháng chưa thấy gì :) lời khuyên chân thành luôn :p

Hôm trc lại còn vụ thằng admin tự ý change tài khoản PM của mem, rút về mà ko để ý là về túi thằng khác hết (có khi là về túi admin) . thằng này điên vãi

Hôm trc lại còn vụ thằng admin tự ý change tài khoản PM của mem, rút về mà ko để ý là về túi thằng khác hết (có khi là về túi admin) . thằng này điên vãi
Cái này cũng chưa thể khẳng định đc là do admin làm. Có thể là hack hoặc gì gì đó.
mình còn 40 ngày mới up được - lo gì
Cậu thì không lo. Cứ post quảng cáo hàng ngày đi. Hi vọng em nó sống
Đợi chờ là hạnh phúc thôi....:)
Trong lúc chờ đợi anh em vẫn post quảng cáo đều nhé. Xem tình hình thế nào. vậy

thôi bạn dừng cuộc chơi đi.40 ngày+30 ngày là 70 ngày bạn mới có tiền.Mọi người đang withral đợi nó pending hơn nữa tháng chưa thấy gì :) lời khuyên chân thành luôn :p
thì cứ vào - mất có mấy phút - nếu 10 - 15 ngày nữa thấy nó ko bình thường thì nghỉ luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week