New Adpays.net - dễ kiếm tiền nhưng không nhìu :D

đúng rồi bác, lâu lâu bác zô acc AdPays là thấy $ nó tăng à :D, dùng nhìu hitleap càng tốt nhen cậu (mình dùng 12 slot thì 1 ngày 2,3$)
Net mới nên anh em tranh thủ chơi đi
net này lâu rồi mà bác, trước mình có chơi bot ssh thử mà nó đếm view tệ quá

xong rồi, mình vừa chơi luôn 13 slots, cho mình hỏi là làm xong thì tắt trang web được ko hay là để luôn. mà cần phải vào xem trang web hay là bấm vào link mới được???
mà làm sao để có được hit vậy thớt???

xong rồi, mình vừa chơi luôn 13 slots, cho mình hỏi là làm xong thì tắt trang web được ko hay là để luôn. mà cần phải vào xem trang web hay là bấm vào link mới được???
mà làm sao để có được hit vậy thớt???
cái direct link chỉ cần chạy cở 10 seconds là đc tính view ùi cậu, chạy tool lol hình như tính view thấp lắm còn chạy hitleap thấy ok đó, cậu chạy hitleap để 10s là oki

của em bị blackblist thì phải làm sao đây thớt???
bỏ acc đó tạo thêm acc khác, một số acc tạo ra có direct link là link quảng cáo 3x nên bỏ zô hitleap sẽ bị reject ngay nên có một bạn làm dc còn một số bạn thì bị reject đó

cái direct link chỉ cần chạy cở 10 seconds là đc tính view ùi cậu, chạy tool lol hình như tính view thấp lắm còn chạy hitleap thấy ok đó, cậu chạy hitleap để 10s là oki
tức là mình phải bấm vào link rồi xem link đó trong 10s rồi tắc hã thớt. vậy thì nó tính qua adpays sao thớt??? thấy cái này thú vị phết.
rồi mình nhận tiền từ adpays qua đâu vậy thớt??

tức là mình phải bấm vào link rồi xem link đó trong 10s rồi tắc hã thớt. vậy thì nó tính qua adpays sao thớt??? thấy cái này thú vị phết.
rồi mình nhận tiền từ adpays qua đâu vậy thớt??
đúng rồi cậu, nó tính wa adpays, cậu dùng hitleap 10s có nghĩa là cái link đó đã được xem trong 10s nên nó sẽ đc tính view, nó trả wa paypal đó cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week