New Adpays.net - dễ kiếm tiền nhưng không nhìu :D

đúng rồi bác, lâu lâu bác zô acc AdPays là thấy $ nó tăng à :D, dùng nhìu hitleap càng tốt nhen cậu (mình dùng 12 slot thì 1 ngày 2,3$)
Net mới nên anh em tranh thủ chơi đi
Là add vào hitleap 12 link của adpays vào hitleap hã bạn? Mình cho laptop autosurf là xong ko cần làm gì hã bạn? Tối đa được add bao nhiêu direct link vào hitleap vậy bạn?

Là add vào hitleap 12 link của adpays vào hitleap hã bạn? Mình cho laptop autosurf là xong ko cần làm gì hã bạn? Tối đa được add bao nhiêu direct link vào hitleap vậy bạn?
mỗi acc Adpays có 1 direct link thui mà bạn, í là dùng 12 slot hitleap chạy cho 1 direct link của acc đó
Dùng autosurl là nó ban acc nhé bạn

mỗi acc Adpays có 1 direct link thui mà bạn, í là dùng 12 slot hitleap chạy cho 1 direct link của acc đó
Dùng autosurl là nó ban acc nhé bạn
cần 12slot Hitleap mới sinh được 1.1$/ngày hả thớt. thế thì chạy cái khác ngon ăn hơn gấp 3 lần.

đúng rồi cậu, nó tính wa adpays, cậu dùng hitleap 10s có nghĩa là cái link đó đã được xem trong 10s nên nó sẽ đc tính view, nó trả wa paypal đó cậu
Sao minh bam vao xem nhieu lam ma ben hitleap ko tinh hit nao, ben adpays cung vay, cha thay stats nao luon. Hix hix. Giai thich giup minh voi. Cam on Thot nhiu.

Payment mới

Attachments

45.6 KB · Views: 175
Sao em chạy từ chiều qua tới giờ. K tắt máy tí nào luôn mà mỗi Slot chỉ được hơn 1k. Vậy cả ngày Max lắm cũng được 3k. Làm sao được mấy chục k như của ad được. Ad chỉ em với : ((

Sao em chạy từ chiều qua tới giờ. K tắt máy tí nào luôn mà mỗi Slot chỉ được hơn 1k. Vậy cả ngày Max lắm cũng được 3k. Làm sao được mấy chục k như của ad được. Ad chỉ em với : ((
View attachment 76177
Chạy cái đó là chạy sao vậy bạn? Ko phải add 3 cái vào rồi mình đi surf kiếm session để người khác suù lại sao bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week