Matrix Adprofitz - Adprofitz.com

Status
Not open for further replies.
site này mình cũng ngâm cứu lâu rồi. Nó chia làm nhiều site con mỗi site hoạt động một mục như : bán hàng qua mạng, trả lãi đầu tư, viết blog......
Nhưng do lãi cũng thấp nên mình ko hứng thú và nó cũng nhiều cái khó hiểu. Ai có thời gian ngồi nghiên cứu đi. Site này cũng tiềm năng ^^

Lãi 2% 1 ngày cho đến 300% cũng k phải là thấp lắm, trừ đi chi phí upgrade lên member thì cũng được, trong thời buổi loạn lạc thế này có 1 site tin tưởng để chơi thì OK rồi. Admin nó muon xây dựng 1 chương trình lâu dài nên ban đầu chắc nó k hưởng được đồng nào :D

Thằng này thấy lâu rồi nhưng giờ sao nó khá giống FCM vậy nhĩ ;)) Phải kiếm pz dep em nó thôi :))

- - - Updated - - -

Tuy nhiên domain hơi cùi chỉ có 1 năm... nhìn cũng chán...

Thằng này cùng server cloudFlare với FCM đó bạn, đêm qua khi FCM down thì thằng này cũng down, chẳng bít có họ hàng thân thích j 0 nữa.

Lãi 2% 1 ngày cho đến 300% cũng k phải là thấp lắm, trừ đi chi phí upgrade lên member thì cũng được, trong thời buổi loạn lạc thế này có 1 site tin tưởng để chơi thì OK rồi. Admin nó muon xây dựng 1 chương trình lâu dài nên ban đầu chắc nó k hưởng được đồng nào :D
uhm nếu ở thời điểm này thì 2% max 300% mà an toàn thì cũng là rất tiềm năng . Ai có thời gian thì ngâm cứu rồi mang về đi ^^ Mới mất bị khóa mất 300pz nên ko còn tiền và cảm hứng với invest nữa :((

Thằng này cùng server cloudFlare với FCM đó bạn, đêm qua khi FCM down thì thằng này cũng down, chẳng bít có họ hàng thân thích j 0 nữa.

Cái này chưa rõ ràng lắm... với lại domain kỉu đó thì chắc chờ em nó renew thì chiến ^_^ Với lại nó cũng ko còn cho pz rồi... ai có stp, ego thì chiến thôi ^_^

tụi này k biết có bị gì khong, hom qua site kia cũng vay, có LR xong lại bỏ LR, them Payza vào, giờ thì đầy đủ LR, Payza tùm lum het. Có khi nào tụi nó khuyến mãi dân chơi invest k :))

Cái này chưa rõ ràng lắm... với lại domain kỉu đó thì chắc chờ em nó renew thì chiến ^_^ Với lại nó cũng ko còn cho pz rồi... ai có stp, ego thì chiến thôi ^_^
Ai bảo không cho dep PZ bạn, vừa check xong. chụp lên luôn.

Vẫn Reback 80% hả Thớt

Mà sao vào TK PZ rồi, nhập Pin không dep được nhỉ?

Last edited by a moderator:
Nếu lãi 2%/ngày thì tính ra 150 ngày mới đủ max 300%! Ko bik có thực sự vậy ko?

- - - Updated - - -

Nếu ko có cái lãi này thì nó ko khác gì GAB ko bik khi nào mới max 300% ^_^

còn ít pz ko bán được cho ai nên dep vào đây lun
có rb thì cho mình xin nha thớt
username: tonghaonhi
lr: U9520000

Bạn mailam cho mình số LR để RCB 80% nhé.

Cám ơn.

- - - Updated - - -

còn ít pz ko bán được cho ai nên dep vào đây lun
có rb thì cho mình xin nha thớt
username: tonghaonhi
lr: U9520000
You have successfully sent a payment from your account U6850854 (cash):

Date: 11/6/2012 4:52 AM
Batch: 118148454
Sent To: U9520000 (TongHaoNhi)
Amount: $2.40
Memo: RCB 80% tonghaonhi dep 30$