Help Ads đã đi đâu về đâu?

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
3,4 ngày nay mọi người có ai bị tình trạng kênh bị mất ads không? Check lên yt thì nhiều kênh lớn cũng bị mất ads. Mọi người ai bị vô đây comment phát để xem có phải là bị mất toàn bộ hay chỉ là do kênh của mình nha.

3,4 ngày nay mọi người có ai bị tình trạng kênh bị mất ads không? Check lên yt thì nhiều kênh lớn cũng bị mất ads. Mọi người ai bị vô đây comment phát để xem có phải là bị mất toàn bộ hay chỉ là do kênh của mình nha.
sáng nay thấy bt :D

Ads Youtube hiện tại may ai thì có, đen ai thì mất không có 1 xu nào. Có kênh ads vẫn bình thường như cân đường còn có kênh thì không có ads luôn. vãi cả GG

kênh mình video cái có ads cái thì ko có vạch vàng nào, ytb ngáp thiệt r

Chắc là đến ngày tận thế????
Nhưng tkeemaays kênh kids lại tăng thì phải $$$ nhiều hơn, mà ads vẫn như thường. chắc là phải chuyển sang kids thôi. mấy kênh về new chắc hết thời chăng...

Trên Groups đã có nhiều bài nói ads đã hoạt động bình thường rồi mà các bạn. Nếu nhiều bạn chưa thì chắc do chủ đề quá.

Đây là thông tin chính thức từ phía Adwords nhé các bạn:

Và hiện tại chạy ads bằng adword họ từ chối thẳng không phân phối trên youtube. Chạy bằng Facebook thì may ra nha. Và không phân phối trên youtube nghĩa là không có quảng cáo hiển thị trên youtube. Và còn được câu trả lời là vô thời hạn (Chưa có timeline cụ thể). Chua lắm đây.

P/s: Đây là thông tin Cas nhận được từ một người em làm bên network. Không phải thông tin của Cas nhé.

Đây là thông tin chính thức từ phía Adwords nhé các bạn:

Và hiện tại chạy ads bằng adword họ từ chối thẳng không phân phối trên youtube. Chạy bằng Facebook thì may ra nha. Và không phân phối trên youtube nghĩa là không có quảng cáo hiển thị trên youtube. Và còn được câu trả lời là vô thời hạn (Chưa có timeline cụ thể). Chua lắm đây.

P/s: Đây là thông tin Cas nhận được từ một người em làm bên network. Không phải thông tin của Cas nhé.
Chắc đang update thuật toán khai báo hiển thị của chiến dịch adwords cho nhà đầu tư
Ae cứ yên tâm mà làm chắc vài hôm chứ j` :):):)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back