Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
chờ proof rửa tiền của mấy pro. được là xin 1 chân luôn :binhsua07:
proof thì có it nhất 4-5 proof rùi mà ta :m003:
PS: hiện site vẫn ổn thanh toán đều mõi ngày !!!

một số proof mấy ngày nay cho ACE yên tâm máu me với em nó :binhsua07:

chủ thớt khỏi rcb nhé mình xin rút tiền ra tại lúc đầu mình tưởng là chu kỳ 30 ngày lãi 7% bây giờ mới biết dep 100$ mới có plan đó thôi giờ mình rút tiền ra tại mình dep có 25$ ko đủ chơi plan đó :binhsua08:

lần sau xem kĩ nhé bạn, mà khuyên bạn không nên làm thế kẻo thiệt bạn (dễ bị lock acc pz), rồi admin site cũng rắc rối theo. với lại thích thì dep tiếp 25$ chơi plan 2 cũng đủ no,site mới chạy nên không sợ đâu.

cập nhật tình hình dep pz....
Nếu dep bằng pz ko trùng họ tên / mail đăng ký trong adsN thì sẽ không được cập nhật ngay nha mọi người mà phải giải thích vì sao các thông tin không khớp đó ....."Your account payment method is also Libertyreserve. We need to know the reason for all these changes because we don\'t want to put our account at risk. " ....
Đã gởi mail giải thích rồi... cập nhật tình hình sau...

lần sau xem kĩ nhé bạn, mà khuyên bạn không nên làm thế kẻo thiệt bạn (dễ bị lock acc pz), rồi admin site cũng rắc rối theo. với lại thích thì dep tiếp 25$ chơi plan 2 cũng đủ no,site mới chạy nên không sợ đâu.
nó đâu cho dep plan 2 đâu plan 2 là 50$ mà :binhsua09:

mới dep thêm 25pz rồi nhé tổng cộng là 50pz chừng nào có tiền trong tài khoản thì thớt nhớ rcb cho mình vào lr là U7616856
[h=3]Transaction Details[/h]

Date3/14/2013 1:22:21 PMReference Number97A95-B885D-80094Transaction typeTransfer Sent To
Name/[email protected]
Current StatusCompletedAmount$25.00 USDPurchase TypeOther
Shipping DetailsNot Provided
NoteUsername : donghaict Account Id : 914

Last edited by a moderator:
đã dep thành công bẳng pz..... nếu acc pz trùng tên + mail với adsN thì được admin cập nhật sau 2-3 tiếng, nếu acc pz không trùng info adsN thì sẽ phải admin sẽ mail yêu cầu mình giải thích vì sao info không trùng và cập nhật $ sau 12 tiếng.
Cách dep pz :
* Gởi pz vào tk trên adsN, cẩn thận thì memo thêm acc id adsN, used name adsN.
* Vào adsN gởi supp
chờ admin giải quyết
...........................................................
Dark ui check và gởi RB nha!!! thank!!!!

Đã dep 220 payza dưới link của ref của Rùa, đang chờ admin update. :)

đã dep thành công bẳng pz..... nếu acc pz trùng tên + mail với adsN thì được admin cập nhật sau 2-3 tiếng, nếu acc pz không trùng info adsN thì sẽ phải admin sẽ mail yêu cầu mình giải thích vì sao info không trùng và cập nhật $ sau 12 tiếng.
Cách dep pz :
* Gởi pz vào tk trên adsN, cẩn thận thì memo thêm acc id adsN, used name adsN.
* Vào adsN gởi supp
chờ admin giải quyết
...........................................................
Dark ui check và gởi RB nha!!! thank!!!!
đã thấy cậu dep 300$. chờ t rút về sẽ RCB nhé :D. hiện tại tiền comm từ pz của cậu vẫn đặt lệnh rút=LR được. nếu rút được=LR thì t sẽ RCB bằng LR nhé :D.hi vọng sẽ là site rửa tiền ngon nghẻ cho anh em :D

đã thấy cậu dep 300$. chờ t rút về sẽ RCB nhé :D. hiện tại tiền comm từ pz của cậu vẫn đặt lệnh rút=LR được. nếu rút được=LR thì t sẽ RCB bằng LR nhé :D.hi vọng sẽ là site rửa tiền ngon nghẻ cho anh em :D
đã có proof dep Pz rút LR chưa bro?

đã có proof dep Pz rút LR chưa bro?

đã đặt lệnh rút được,chờ proof hôm nay thui. hôm qua mọi người mới dep pz mà :D, còn STP thì rửa tè le cả tuần rùi. dep 100% STP, rút 100% LR luôn :D

thằng admin này nó lười lắm, ngày làm có vài tiếng à:binhsua41:, hôm qua nó cũng làm có 3-4 tiếng buổi chiều, trả lời tiket,add banner, trả tiền rồi sau đó lại mất dạng:binhsua43:

mình đã dc update số tiền dep là 50$ lr của mình U7616856 hiện giờ mình đã mua pos plan 2 mong chủ thớt sớm rcb

Đã dep thành công PZ và mua luôn Pos, Rùa đâu check và Rb cho mình nha,

user : kyvu252

LR : U1792179

Đã dep thành công PZ và mua luôn Pos, Rùa đâu check và Rb cho mình nha,

user : kyvu252

LR : U1792179
có bị admin no thắc mắc sao đăng ký cổng thanh toán là lr mà dep pz ko đồng chí !!!:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week