adsoptimal new cpm tặng 15$ khi đăng kí

Blog mình đk GA ko dc nhưng đk thằng này dc, treo quảng cáo nó lên ngày nào cũng thấy có mấy cái quảng cáo làm hoài nên tháo xuống rồi, đâu hiện quảng cáo nhiều thể loại như GA

up thêm cái proof cho ae có động lực. thằng này không nóng vội được có thể vài tuần đầu rate thấp nhưng khoảng 2 tuần hoặc 3 tuần nó tối ưu quảng cáo cho mình thì rate sẽ cao

Blog mình đk GA ko dc nhưng đk thằng này dc, treo quảng cáo nó lên ngày nào cũng thấy có mấy cái quảng cáo làm hoài nên tháo xuống rồi, đâu hiện quảng cáo nhiều thể loại như GA
thằng này lên kết với ga . lúc đầu rate bèo đợi nó tối ưu quảng cáo thì rate mới cao dc

Site này với GA , cái nào trả cao hơn ta ?
GA nếu bác đăng kí dc. Còn site này dành cho các bác không đăng kí dc ga mà view việt nam nhiều thì nên đăng kí . nó cũng không kém hơn ga là mấy

hàng về rồi à.
Site Việt hay nước ngoài và bao nhiêu traffic vậy bác.
up thêm cái proof cho ae có động lực. thằng này không nóng vội được có thể vài tuần đầu rate thấp nhưng khoảng 2 tuần hoặc 3 tuần nó tối ưu quảng cáo cho mình thì rate sẽ cao

Không nhiều nhưng ae chiến dc nếu có site visit nhiều. lúc đầu rate thấp. đợi nó cho lên pre thì rate mới ngon cố gắng đợi nó cho mình lên pre thôi

sao minh đặt code lên blog rồi mà không hiện ads nhỉ
Cậu đổi trình duyệt hoặc inbox mình blog coi sao. cơ bản cũng phải mất gần 2 tuần để nó tối ưu quảng cáo cho blog của cậu

site này ko chấp nhận blogsspot. ai chỉ mình tạo 1 trang web với

add 2 site, 1 site nó không duyệt 1 site nó duyệt. đặt quảng cáo thì ko hiện...gửi mail sp thì ko thấy động tỉnh gì....:/

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back