Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

vậy là cái này tính giống như z**k phải không anh Phong>
Uhm :) phải nói là giống 90% (bao gồm cả source code. mô hình và chức năng hiện tại)

túm lại là tình hình còn rất chi là tình hình :binhsua08:
Thật sự là tình hình lắm khi mà API của adsprofit với LR đang gặp trục trặc

proof hnay

:m020: vẫn đang chơi free thằng này hok bjk có khả quan hok nữa :m121: nhưng hy vọng sẽ dc như zeek

hiện tại các bạn khoang hãy báo ID nhé :m021: cứ ref đi! Khi gần đủ thời gian 2 tháng mình sẽ yêu cầu gửi ID, email cho mình để mình check và tiến hành RB :m021:

:m021: tại mấy topic kia tuyển ref rầm rộ, bn + RB khủng quá làm mềnh chẳng ks lại :m020:
Đành đi support kiếm ref qua ngày vậy :m021:

Đành đi support kiếm ref qua ngày vậy :m021:
Bạn cứ bỏ link ref ra cần gì phải làm thế! Bây giờ nó đang hoàn thiện site nên ko sợ! Mà nó đang muốn mình tuyển ref - ko đặt link làm sao mà tuyển được. Nêm cứ bỏ link ref vô tư đi!

bác tôm nên thêm chế độ tuyển ref mới là hỗ trợ 10$ upgrade đê, tui cần $ upgrade thôi không cần RB đâu :m021:

mọi người yên tâm , làm ref của bác lhp thì mỗi người dc tặng 50$ để up acc :binhsua50:

bác tôm nên thêm chế độ tuyển ref mới là hỗ trợ 10$ upgrade đê, tui cần $ upgrade thôi không cần RB đâu :m021:

mọi người yên tâm , làm ref của bác lhp thì mỗi người dc tặng 50$ để up acc :binhsua50:

Thật tình mình chẳng ủng hộ chế độ Bonus gì cả :m020: chiến free 2 tháng. mỗi ngày dành dụm 3,500 VND thì đủ tiền upgrade rồi :m020:
Muốn chơi đầu tư mà ko dám bỏ ra vài đồng để đầu tư thì tốt nhất chuyển qua thể loại khác cho lành :m020:

Mình ko phải nói nặng hay nói thách gì anh em cả. Từ cái thời của zick rồi, mình cũng cày kéo dành dụ 10$ để upgrade tiền phpng với em nó. thế mà giờ gặp hình thức nào anh em củng đòi bonus hết :m020:

Bonus 10 $ có mà ăn cám, bonus 6$ mà thêm ít ngày nữa cũng bỏ thôi, chịu ko nổi với lượng mem free. Nếu site có mệnh hệ j thì chắc cũng đi theo nó :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week