Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Để biết lúc nào login dc thì vui lòng để ý cái hình này!

Hôm này bị mất kết nối với Database nên nhiều lúc các bạn không thể login dc, đồng thời bị vài mem ác ý dos nên khiên site bị tình trạng bad Gateway, disconnect,...

vào từ lúc 7h30 phút tối giờ là 7h42 phút tối vẫn chưa vào post ads được, vẫn đếu vào được :binhsua160:

Sao hôm nay mình post add nó toàn báo như vậy nè: We will be reviewing your submission, any attempt to fake any information, will lead to your account suspension, and reset of your points.

mình còn 7 ngày là hết free đến lúc đó số poin bonus và kiếm được sẽ chuyển thành vip hả thớt ? update trước hay sau khi hết hạn free ?

đủ 60 ngày chưa bạn :m021:
Nếu chưa đủ 60 ngày thì bạn vào backoffice -> Upgrade -> click vào nút renew ở mục free đi nhé!
Chỉ upgrade khi nào point chuyển thành vip

đủ 60 ngày chưa bạn :m021:
Nếu chưa đủ 60 ngày thì bạn vào backoffice -> Upgrade -> click vào nút renew ở mục free đi nhé!
Chỉ upgrade khi nào point chuyển thành vip

Có cách nào kiểm tra mình đã hết 60 ngày ko bác nhỉ ?

Hay là hết 60 ngày nó sẽ tự động chuyển point thành vip ?

Hay là mình phải đợi đến đúng ngày 60 và upgrade luôn trong ngày đó ?

Thanks

Có cách nào kiểm tra mình đã hết 60 ngày ko bác nhỉ ?

Hay là hết 60 ngày nó sẽ tự động chuyển point thành vip ?

Hay là mình phải đợi đến đúng ngày 60 và upgrade luôn trong ngày đó ?

Thanks
- Hết 60 ngày sẽ tự động chuyển Point -> Vip
- Nên nâng cấp trước 1 ngày vì nâng cấp sớm sẽ đc Bonus thêm 10 poind nữa

Last edited by a moderator:
sao chẳng thấy tự động chuyển lên vip gì cả nhỉ. Hay phải làm cách nào đó. có ai giúp với

của mình nó chưa chuyển thành vip , nhưng lúc nãy mình lỡ nâng cấp len silver rồi, giờ không biết có bị sao không nhi :(:binhsua141:

sao chẳng thấy tự động chuyển lên vip gì cả nhỉ. Hay phải làm cách nào đó. có ai giúp với
Chưa đến đúng 60 ngày thì point chưa chuyển thanh vip đâu bạn à
của mình nó chưa chuyển thành vip , nhưng lúc nãy mình lỡ nâng cấp len silver rồi, giờ không biết có bị sao không nhi :(:binhsua141:
Upgrade trước thi không sau đâu! Mình cũng khuyến khích upgrade trước đề hưởng trọn phần lãi khi point chuyển thành vip

bác tôm vào xem thử giúp mình với là đã up thành công rồi không, user id mình là jet_li8890 nè bác tôm

đã up lên silver , vẫn còn 2 ngày free
bác phồng tôm RCB mình nha
user : designers

anh phồng tôm nhận được tin nhắn này vào RB cho em nhé, em upgrade từ hôm qua rồi nè: user id của em: jet_li8890 :(

mà sao của mình hôm nay nó + 4 point mà không chuyển thành vip số point vậy bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week