Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình ít chơi các site dạng invest, chủ yếu tham gia để lấy banner và text ads. Nhưng sáng nay được bạn giới thiệu 1 site này,
riêng về giao diện thì đã thấy kết nhất trong những site invest gần đây.
Giao thức https, domain 2 năm ( từ 10/10/2012 đến 10/10/2014, cũng k phải là tiêu chí quá quan trọng nhưng thấy admin cũng đầu tư tương đối hoành tráng, site thông thường thỉ có 1 năm, có khi vài 3 site còn host trên 1 IP, site này IP riêng biệt).

Hiện nay site đang prelaunch, nên cơ chế chưa rõ ràng, tuy nhiên có thể thấy là giá share là 10 USD, có thể mua bằng Liberty Reserve, Perfect Money, STP. Bonus ref 5 level, 5% mỗi level.
Trên website thông báo đếm ngược là 15 ngày, tuy nhiên thông tin cho thấy có thể site sẽ launch sớm hơn. Ngoài ra, còn thấy rất nhiều những thứ khác k thấy ở 1 site invest thông thường như có forum, auction, games...Vẫn chưa rõ nó như thế nào, nhưng có vẻ lạ, hứa hẹn nhiều người tham gia.

Đăng ký ngay từ bây giờ là nhận ngay được 2 USD trong tk. Các bạn có thể đăng ký sớm để tuyển ref.
Mình cũng mua thử 1 adpackage để hợp với qui định forum :D

ĐĂNG KÝ NGAY

P.S. Quên nữa, RCB 100% cho mọi người nha, mình k quen tuyển ref, gioi thieu site cho mọi người là chính, RCB qua LR/STP thôi nha, tk PM hết xiền rồi :D.

Site chưa launch nhưng vẫn nhận profit bình thường, mới nhan duoc 20 USD

Last edited by a moderator:
STP dispute cũng được, còn Payza thì ít ai dám chơi lắm, vài member k đồng ý, dispute cái là tk của admin bị khóa, trong khi không dễ mà verify được 1 account business của Payza

Site đã tính lãi ngay từ bây giờ luôn rồi, các bạn xem xét được thì chơi sớm. Site còn mới toanh, mới xuất hiện trên MMG thôi. Chắc mình múc thêm ít nữa.

có 2 vấn đề
1 là giá share hơi bị cao @@!
2 là ko có STP :)
Ít thấy exchanger STP quá ^^

cái này là invest matrix chứ không phải invest plan nha bạn

Chẳng thấy chỗ nào là invest matrix cả, bạn k thấy là EARN WITHOUT SPONSORING ah???
Mình mới mua share chưa có ref đã được chia lãi rồi. Bạn chỉ ra chỗ nào là invest matrix :-O

- - - Updated - - -

vậy hình như là mua mới được bonus 2USD, sorry mình k để ý, mình đăng ký xong mua luôn thì thấy trong balance có sẵn 2 USD

ah nếu các bạn cần RCB thì 100% nha, giới thiệu cho mọi người là chính :D. Chưa thấy min rút bạn ah. Để mình hỏi admin xem sao.

hix 10USD là cũng bình thường mà bạn. Site mới ra các bạn cũng nên cân nhắc kỹ, mình thì thấy cũng có tiềm năng nên lỡ tay múc mấy gói roi, cầu cho nó sống ^:)^

có tới 5 lev. Hơi nhiều đó. Site mới nhưng cũng chưa đảm bảo đâu. Để xem tình hình thế nào đã.

uh, thì site nó đang build mà, Nói là 5 level chứ nếu k cho cùng IP thì cũng đâu ăn được gì nhiều. Hi vọng k ăn phải quả cam to :(

uh, thì site nó đang build mà, Nói là 5 level chứ nếu k cho cùng IP thì cũng đâu ăn được gì nhiều. Hi vọng k ăn phải quả cam to :(

site cũng thấy ổn nhưng chỉ muốn nhắc mọi người bình tĩnh đã rồi hãy dep. Nó chạy ổn định lúc đó vẫn chưa muộn với site như này

Thấy chưa tới 100 người đăng ký nên lỡ tay múc mất 50 roi :(, max return là 300% nha, Payza thì nó bảo sẽ có (nó đã để logo ngoài trang chủ)

site nó mới public, sáng giờ nó đã đang upgrade. Mọi người cứ chờ thế nào đã, mình thấy hay hay thì giới thiệu cho mọi người cùng ngâm cứu thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week