Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
mình chơi từ chiều rồi, thấy lượng người chơi và lượng tiền trả đang tăng lên, đến ngày 20/11 mới launch nên mình nghĩ chơi bay giờ cũng duoc, mới có khoảng hơn 300 member, mà chắc khoảng 1 nửa là deposit tien. Trong khi site này chắc phải hơn 1000 thành vien nen mình nghĩ chơi bay giờ cũng van còn kịp

check inbox nhé thớt. Mua package ko có bằng lr được. paid qua lr mà sao mua package ko có cổng lr trời

có dấu hiệu bất ổn, mọi người đừng chơi nữa nha, hi vọng tụi Tây nó chơi đều đều để mình rút vốn lại, mới rút duoc có 50.

Bởi vì nắm được thông tin là nó sẽ bất ngờ đổi giờ launch vào buổi tối nên nghĩ là chơi được. Mà sợ vậy thôi, chứ cũng chưa van đề gì. Mình rút về được 80 rồi

hình như thằng này là invest share đấy thớt, nó đâu nói chia lãi 1 ngày nhiu đâu??

Cổng thanh toán Payza và Liberty Reserve đã được thêm vào. Mình chưa thử nhưng chắc là có thể DEP bằng Payza và rút bằng LR. Mình Dep bằng STP và rút LR vẫn k gặp vấn đề gì.
Vẫn k hiểu site này nó như thế nào nữa :-s

- - - Updated - - -

hình như thằng này là invest share đấy thớt, nó đâu nói chia lãi 1 ngày nhiu đâu??

Thì nó là invest shrares, nhưng lại không có repurchases, lẽ ra sẽ chết rất sớm, nhưng thấy giao diện nó đẹp mình làm liều thôi.

Cổng thanh toán Payza và Liberty Reserve đã được thêm vào. Mình chưa thử nhưng chắc là có thể DEP bằng Payza và rút bằng LR. Mình Dep bằng STP và rút LR vẫn k gặp vấn đề gì.
Vẫn k hiểu site này nó như thế nào nữa :-s

- - - Updated - - -

Thì nó là invest shrares, nhưng lại không có repurchases, lẽ ra sẽ chết rất sớm, nhưng thấy giao diện nó đẹp mình làm liều thôi.

Trước khi tham gia, cậu hỏi bên mmg xem admin là ai, trên đó, site nào ra cũng có người biết admin là ai đấy cậu !

admin này là admin của 2x2hugeyieldmatrix trước kia, chương trình cũng được. Với lại có thằng slonik mở topic đó, nó lien hệ được với admin. Lúc mới ra nghĩ là deposit trước rồi đến khuya site nó chạy.
Thấy vài thằng pro ben MMG chơi mạnh, nen mình cũng múc luôn. Mà mới có chưa tới 500 members, site nó làm hoành tráng vậy mà scam bây giờ thì phí quá :D

- - - Updated - - -

Có 1 site tương tự vậy, cũng site invest nhưng có nhiều chức năng. Invest plan thì max là 2% 1 ngày, còn có money cycle. Nhưng admin đảm bảo k cycle được thì có thể chuyển thành share, hoặc thành bids. Mỗi tháng tổ chức đấu giá 2 lần.
Admin là 1 pro trên MMG, tự mở topic, site đang hoàn thiện nên ai chơi cũng chưa thấy lỗ. Định giới thieu mọi người mà thay site này nen múc luôn.
Mà nói chuyện voi may thằng nuoc ngoài thì nó bảo gần tết là scam nở rộ, nên bắt đầu né dần là vừa. Cho nên mọi người cũng cẩn thận, chờ qua tết dương rồi chơi :D

site vẫn trả tiền đoàng hoàng, lấy vốn lại được rồi. Chẳng hiểu tự dưng đâu ra 2 site invest mà tốt bụng dữ :D

tiền vẫn tăng đều đều, ban đêm khi có admin thì pay cực nhanh. Mới request STP, 2 tiếng sau đã có. Đâu ra site hay thiệt, đãi dân chơi thiệt ah :-?

èo đại gia đập phát dữ quá, sáng dậy thấy tiền commission đâu tăng quá trời. Mình đang rút thôi, chờ nó có rồi mình RB.

Mà nó cho ăn ref đến 5 tầng, chơi lớn mà vậy phí quá. Ref lẫn nhau rồi đập mạnh level cuối cùng, là lấy được đến 20% tiền đầu tư roi

èo đại gia đập phát dữ quá, sáng dậy thấy tiền commission đâu tăng quá trời. Mình đang rút thôi, chờ nó có rồi mình RB.

Mà nó cho ăn ref đến 5 tầng, chơi lớn mà vậy phí quá. Ref lẫn nhau rồi đập mạnh level cuối cùng, là lấy được đến 20% tiền đầu tư roi

Theo bác thử $10, xiền về bác RCB cho e nhá, nick refer của e là rainnyday92 :)

Bạn nào chơi thì mình RB thoi, nhưng tiền giờ này tăng cũng hơi chậm, site invest mà, mình đăng ký là lúc mới có 50 thành viên, giờ tăng len trên 1000 roi. Tuy nhien, cũng nhieu người chưa Dep tiền lắm, ban đem thì thấy tăng nhanh hơn.

@rainnyday92: PM tài khoản mình RB cho, có 0.5 đô thì khỏi chờ cũng duoc. Mình đã có lãi 50% với site này rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week