Referrer AdsProfitRewards - Site tốt, ngon, dễ kiếm tiền... Có hỗ trợ cao !!!!

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
cái file exel đọc chả hiểu mô tê j cả :P

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chiến free mà lại upgrade ngay sau khi lập acc là sao hả bạn???

ko biết ý chủ thớt sao, theo mình thì nên up vào ngày cuối cùng hết hạn free, như vậy sẽ được tặng thêm 10 point. Up ngay từ đầu thì phí mất 20$ rồi

Lên nào tieubao :m131:
Mi báo chủ mục other rồi nên cứ kiếm ref đi nhé! Ks với mấy lão lão và bà bà kia làm gì :m131:
Thực ra ko phải tieubao dành ref, mà lỡ tay đưa link 2pic trong top của a, a có nhắc nhẹ rồi. truonghoangviet ko hiểu chuyện nói mấy câu nên anh em mới nóng ấy mà

ko biết ý chủ thớt sao, theo mình thì nên up vào ngày cuối cùng hết hạn free, như vậy sẽ được tặng thêm 10 point. Up ngay từ đầu thì phí mất 20$ rồi

Phí đâu mà phí
bác đọc kĩ đi
up như thế nhưng em bonus $10 còn gì @@
Chỉ tốn $10 thôi :D
nói chung là như bình thường
ko mất ko lời
tuy nói là ko lời nhưng lợi thì chỉ có người chơi thử rồi mới biết

Phí đâu mà phí
bác đọc kĩ đi
up như thế nhưng em bonus $10 còn gì @@
Chỉ tốn $10 thôi :D
nói chung là như bình thường
ko mất ko lời
tuy nói là ko lời nhưng lợi thì chỉ có người chơi thử rồi mới biết

Cái này hả?
DÀNH CHO REF ĐĂNG KÍ TRƯỚC NGÀY 23/03/2013: Trong tháng thứ 3, các bạn UPGRADE VÀ KIẾM ĐC 200 VIP thì sẽ được thưởng FREE UPGRADE Ở THÁNG THỨ 4. Như vậy, các bạn UPGRADE 1 LẦN ĐƯỢC 2 THÁNG (1)
DÀNH CHO REF ĐĂNG KÍ TỪ NGÀY 23/03/2013:Sau khi REG VÀ UPGRADE NGAY LẬP TỨC (KHÔNG CẦN MUA VIP) thì các bạn sẽ được thưởng FREE UPGRADE Ở THÁNG THỨ 3. Nếu sau khiREG MÀ KHÔNG UPGRADE NGAY thì sẽ được hưởng CHẾ ĐỘ BONUS TRÊN (1)
Còn một chế độ nữa nhưng hiện chưa PUB đượcâVa

Ý anh hỏi ref nâng cấp ngay từ đầu thì được lợi gì so với chơi free, em bonus 10$ nhưng trả vào tháng thứ 3. Vậy đầu tiên ref cần có 10 $ nâng cấp ở tháng 1, và 10$ nâng cấp ở tháng 2 và thêm 10$ tháng thứ 3=> 30$ nâng cấp em bonus 10$=> mất 20$

Như vậy so với chơi Free, ko mất 20$ nâng cấp 2 tháng.Ngoài ra lại còn được bonus thêm thì cái nào lợi hơn?

Phải chăng em đưa ra chiến thuật như vậy là muốn tăng điểm PV cho bản thân?

Last edited by a moderator:
Cái này hả?
DÀNH CHO REF ĐĂNG KÍ TRƯỚC NGÀY 23/03/2013: Trong tháng thứ 3, các bạn UPGRADE VÀ KIẾM ĐC 200 VIP thì sẽ được thưởng FREE UPGRADE Ở THÁNG THỨ 4. Như vậy, các bạn UPGRADE 1 LẦN ĐƯỢC 2 THÁNG (1)
DÀNH CHO REF ĐĂNG KÍ TỪ NGÀY 23/03/2013:Sau khi REG VÀ UPGRADE NGAY LẬP TỨC (KHÔNG CẦN MUA VIP) thì các bạn sẽ được thưởng FREE UPGRADE Ở THÁNG THỨ 3. Nếu sau khiREG MÀ KHÔNG UPGRADE NGAY thì sẽ được hưởng CHẾ ĐỘ BONUS TRÊN (1)
Còn một chế độ nữa nhưng hiện chưa PUB đượcâVa

chính nó đó bác :D
em BONUS còn gì
nạp lúc đầu cũng là nạp lúc sau thôi
ko có khác biệt là mấy

Với chiến thuật như vậy thì coi như ref ko nhận được j từ upline, ngoài ra còn mất thêm 20$

ở ý đầu, bề ngoài có vẻ giống như là ko nhận đc gì từ upline, nhưng thực tế có lợi hay ko thì chỉ có ai thử rồi mới biết
còn ý sau, thì làm sao mà mất $20 ???? nạp $10 cho tháng đầu, em có bảo nạp 2 tháng free đâu :))

ở ý đầu, bề ngoài có vẻ giống như là ko nhận đc gì từ upline, nhưng thực tế có lợi hay ko thì chỉ có ai thử rồi mới biết
còn ý sau, thì làm sao mà mất $20 ???? nạp $10 cho tháng đầu, em có bảo nạp 2 tháng free đâu :))

Ủa, tháng đầu nạp 10$ rồi tháng sau ko nạp nữa hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week