Matrix AdsRewardDaily - new zeek clone - 1.5-2$ hàng ngày

Status
Not open for further replies.
nick tweet lập hôm qua, post được 1ad, hôm nay thử đăng nhập bằng máy tính thì bị báo tài khoản bị đình chỉ ( suspended), nhọ thật. Chắc tài khoản mới quá mà đã spam

nick tweet lập hôm qua, post được 1ad, hôm nay thử đăng nhập bằng máy tính thì bị báo tài khoản bị đình chỉ ( suspended), nhọ thật. Chắc tài khoản mới quá mà đã spam
Chắc thế rùi. Khổ
Lập cái khác. Admin đang cố gắng chữa lỗi facebook

Cho mình hỏi là gói Free sau 30 ngày thì có được tiền không ạ?
chơi free sau 30 ngày. Bỏ 10$ nâng cấp mỗi tháng sẽ đc nhận gói 150$ ăn lãi 6 tháng

mình chơi ads 4 ngày rồi nhưng hôm qua lỡ tay xóa bài post ngày 14 trên twitter . hôm nay vào chỉ có 3,51 - vậy xóa là bị trừ point à ?

Chắc thế rùi. Khổ
Lập cái khác. Admin đang cố gắng chữa lỗi facebook

chơi free sau 30 ngày. Bỏ 10$ nâng cấp mỗi tháng sẽ đc nhận gói 150$ ăn lãi 6 tháng
sau 30 ngày là tự nó mua package 150$ hả cậu , mà liệu lúc đó dep vào 10$ có nguy cơ ăn cam ko nhỉ ?
mỗi ngày lãi đc bn ?

Nguy cơ Scam thì site nào cũng có. Muốn ăn sớm thì bỏ tiền mua gói 150$ luôn nguy cơ sẽ giảm đi rất nhiều.
Sau 30 ngày DEP vào 10$ nó sẽ chuyển qua mua 1 gói 150$ và tiếp tục post ads để nhận lãi. Lãi BN thì admin quy định. Mình ko thể biết đc

Chiến được hơn 1 tuần rùi đó. Ad vẫn check đều nên mình nghĩ chắc nó lâu lâu nó mới scam ( hi vọng thế ) :p

ngày 28/08 ko cộng point ? có ai bị cùng ko ?
làm cách nào xài twitter được nữa vậy - bây giờ chả đăng được cái gì trên twitter nó toàn bào thư rác ko cho đăng ?

ngày 28/08 ko cộng point ? có ai bị cùng ko ?
làm cách nào xài twitter được nữa vậy - bây giờ chả đăng được cái gì trên twitter nó toàn bào thư rác ko cho đăng ?
28 mình vẫn đc cộng point bình thường
Chịu rùi. Twitter nó cho rằng link đó là quảng cáo rác .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week