Matrix Advertsdoubler - Advertsdoubler.com

Status
Not open for further replies.

uuuuuu1515

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Đây là 1 site dạng matrix, các bạn không cần phải kiếm ref mà ai nạp tiền trước sẽ được rút trước. 50% số tiền nhận được sẽ tự động quay vòng vào tái đầu tư

Ví dụ bạn mua position 1 thì khi có người mua position 2 thì bạn sẽ có tổng cộng $10 ($5 vốn và $5 lãi), $2.5 của $5 lãi sẽ tự động quay vòng vào vốn tái đầu tư.

Các bạn đừng nghĩ đa cấp là ko ai chơi,tụi nước ngoài đầu tư mạnh lắm nên chỉ cần có position tốt là bạn có thể yên tâm kiếm đuợc tiền ;)

Hiện site đang ở giai đoạn prelaunch và sẽ lauch vào ngày 28/11/2014. Các bạn hãy canh me và tham gia ngay để kiếm được position ngon ngon nhé :D

Chấp nhận Payza,STP,EgoPay,PM

Đăng kí ở đây

http://www.advertsdoubler.com/index.php?ref=272
non ref: advertsdoubler.com
Proof:

Last edited:
uh chắc vẫn chưa hiểu cách chơi hoặc sợ bị scam quá :( , còn đúng 1 ngày nữa thôi, nhào zô kiếm ăn mọi nguoi72 ơiiiiii

2010 - post 168 - bạn ở ẩn mmo ?

u mình chơi hồi cài thời neobux còn mới ra nữa kìa :D,hồi trước tập trung chơi filesonic,nghỉ mmo gần 2-3 năm nay h quay rãnh rỗi chút nên quay lại :D

P/s: Thread matrix mà có site đang prelaunch mà lại chả ai quan tâm là sao vậy kà,khó hiểu _._"

Site sắp chạy nên bạn cần up proof của bạn ngay khi site chạy nhé. Thêm nữa. Từ 15/11 bắt đầu áp dụng rule mới. Về cách đặt tên topic sẽ chỉ có dạng tên site - link dẫn tới site. Ngoài ra phải có link nonref. Mình đã chỉnh sửa cho bạn.

u mình chơi hồi cài thời neobux còn mới ra nữa kìa :D,hồi trước tập trung chơi filesonic,nghỉ mmo gần 2-3 năm nay h quay rãnh rỗi chút nên quay lại :D

P/s: Thread matrix mà có site đang prelaunch mà lại chả ai quan tâm là sao vậy kà,khó hiểu _._"
Bây giờ Matrix không còn sôi động như trước nữa. Các Pro ẩn danh hoặc chuyển qua nghề khác hết rùi. Ở đây chỉ toàn newbie thui bạn ah. Hi vọng 1 người cũ như bạn sẽ hướng dẫn, chia sẻ thêm thêm cho newbie bọn mình. Thanks

Ok nhưng mình cũng chả biết phải giải thích sao,vì hầu như ai nghe tới từ đa cấp cũng sợ bị scam rồi, mình lúc đầu cũng vậy :p

P/s: Còn đúng 2 tiếng nữa site sẽ chính thức hoạt động,ai nhanh chân sẽ có lãi trong 1 phút 30 giây nhé ;)

xem bên MMG cũng có vẻ thú vị với 644 member nhưng đang dành tiền chiến digadz rồi - ko có thêm tiền chiến site này . hẹn bạn lần sau nhé

xem bên MMG cũng có vẻ thú vị với 644 member nhưng đang dành tiền chiến digadz rồi - ko có thêm tiền chiến site này . hẹn bạn lần sau nhé
cái này là đánh nhanh rút gọn mà sao bạn ko đánh trước? còn cái digiaz là đầu tư lâu dài như PV mà, đáng lẽ chơi cái này trước rồi lấy tiền dep digiaz mới đúng :D

P/s: Mới dep $25 vừa mới 10p đã hoàn vốn và vừa đặt lệnh rút tiền :D

sao mình dep 5$ mà chả thấy lên tiền gì cả @uuuuuu1515
dep = gì vậy bạn? hình như dep = PM thì hình như nó hơi chậm xíu vì tụi nước ngoài ít sài PM,với lại tuỳ vào position của bạn nữa,vì vậy mới cần canh nó vừa launch là mua ngay position tốt. Mà cái quan trọng nhất là ref cho ai vay sao ko ref cho mình? bùn hết sức :(

P/s: Đã rút thử $10 và đã có proof :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week