Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Đã thấy và đã đặt lệnh rút. Hàng về sẽ RCB luôn cho nóng. Đang group 6 nhẩy:D
Bác cho em hỏi là giờ mình phải tích vào đâu mua ads vậy nhỉ..giờ nhiều loại quá em bị loạn..@@

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác cho em hỏi là giờ mình phải tích vào đâu mua ads vậy nhỉ..giờ nhiều loại quá em bị loạn..@@
Buy Block Ads nhé. cái đầu tiên có ghi 200 High Premium gì đó :D

Buy Block Ads nhá.
Giờ 1$ chỉ đc 1440 BP thui. Như lãi như vậy sẽ giúp admin đỡ gánh nặng trả lãi. Site bây giờ có quá nhiều tính năng mới :D

Thêm tính năng Promo: Lấy link đi spam hoặc treo auto surf. Nhận 0.0001$ mỗi lượt truy cập

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sao rồi ngày đầu tiên ăn được nhiu ?
Buy Block Ads nhá.
Giờ 1$ chỉ đc 1440 BP thui. Như lãi như vậy sẽ giúp admin đỡ gánh nặng trả lãi. Site bây giờ có quá nhiều tính năng mới :D

Thêm tính năng Promo: Lấy link đi spam hoặc treo auto surf. Nhận 0.0001$ mỗi lượt truy cập

sao rồi ngày đầu tiên ăn được nhiu ?

Không tệ cho một khởi đầu mới. Nhóm 6 và 8 là ngon nhất ngày hôm nay. Nhóm 9 hiện không có ai nên ai nhảy vào đc thì mai ăn đủ :D. Ít nhất là sau 1 ngày hồi vốn 16% đã. CHưa kể RCB. :D

Last edited:
Không tệ cho một khởi đầu mới. Nhóm 6 và 8 là ngon nhất ngày hôm nay. Nhóm 9 hiện không có ai nên ai nhảy vào đc thì mai ăn đủ :D. Ít nhất là sau 1 ngày hồi vốn 16% đã. CHưa kể RCB. :D
View attachment 52701
Cái này nó bị lỗi đấy. G10 hiện tại chưa có ai. G9 thì hôm nay được 290$

Xin chào các thành viên,

Chúng tôi bổ sung thêm một nguồn thu nhập cho các thành viên và một cơ hội mới cho các nhà quảng cáo một niche mới, YT -YOUTUBE Video ADS đang có sẵn để được mua tại một mức giá cạnh tranh. Bạn sẽ được yêu cầu để xem video cho đến khi truy cập dừng lại, hãy ghi nhớ rằng nếu bạn đi ra khỏi trang hoặc bạn tạm dừng các video bộ đếm sẽ dừng lại.

Lưu ý cho các nhà quảng cáo YT cố gắng giữ cho đoạn video ngắn tối đa 2 phút hoặc ít hơn, Chúng tôi không muốn clickers của chúng tôi nhận được pissed off và khó chịu! với xem video dài, thế nào bao giờ chúng ta sẽ thêm với YT gói 1min 2min 3min 5min và 10min mỗi mà sẽ kiểm soát YT Timmer đó sẽ tự động cắt và cliker được khấu trừ, tính năng này sẽ có mức giá khác nhau và cho clikers còn họ xem hơn họ được trả tiền. Ngoài ra cổ phiếu trên thị trường đã có một số thay đổi quá, bây giờ bạn có thể hủy bỏ cổ phiếu bán hàng của bạn và từ bây giờ bạn có thể bán với giá mà bạn mong muốn, hãy nhớ rằng nó được khuyến khích để bán bằng hoặc thấp hơn giá mua của chúng tôi để bán chúng thành công.

Thực hiện Coinbase là vẫn đang được xây dựng như chúng tôi đang làm việc với các API của họ vì vậy chúng tôi có thể có các khoản thanh toán Bitcoin tự động, thanh toán các khoản khoảnh khắc được chế biến với blockchain và chế biến thủ công.

Trân Trọng
Advertzer.com Official E-mail

Ặc. Ném ????:eek:
4$ đó xác định là ko hoàn lại đc. Hic. Mang cho admin mà ko tiếc. CHo mình thì tiếc. Bó t.rim :D :mad:
ko liên quan nhưng cái đống share lở nhầm tay click phát lên thớt hết mợ rồi ko hoàn lại được...bác nào vào xúc hộ cho em cái.....để em có tiền mua ADS :(((((((((

ko liên quan nhưng cái đống share lở nhầm tay click phát lên thớt hết mợ rồi ko hoàn lại được...bác nào vào xúc hộ cho em cái.....để em có tiền mua ADS :(((((((((
Không liên quan nhưng mà bác có bao nhiêu share bán thế?

thì 4$ đó em cũng chả biết làm gì với nó...vì min đầu tư toàn 5$ trở lên mà ít trang chấp nhận STD quá ạ..:(
4$ STP bán giá bèo lắm thì cũng đc 14k/STP. Thế là vứt đi 40k rùi. Bác nạp vào thêm 100 PM để lấy nó ra đê. Phí vãi :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week