Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

DS xong thì toàn bộ BP sẽ chuyển thành share hết. Tất cả tài khoản về 0 BP. Ai cũng như ai
Và chúng ta lại phải dep tiền vào chơi lại từ đầu. DS là chuyển đổi nợ hay còn gọi là khoanh nợ :D
DS là để nó sống tiếp thì làm sao nó chết đc. :D
e chỉ lo k ai đầu tư nữa ấy

e chỉ lo k ai đầu tư nữa ấy
Nó là 1 canh bạc mà. Như site mới mở ra cũng thế, dep sớm thì sợ ít người đầu tư -> scam sớm. Dep muộn thì sợ muộn lãi ko thu đủ. Có thể đợi vài ngày sau khi DS xem tình hình đầu tư thế nào rồi hãy quyết định có đầu tư hay ko.

ĐÚng như những gì mình dự đoán. CHuẩn bị tinh thần Vote nào. DS hay ko nào! :D
Xin chào các thành viên,

Xin chào, thời gian này người dùng có thể quyết định nếu họ muốn một thiết lập lại hay không bằng cách bỏ phiếu. (A reset là khi BP được chuyển hóa trong cổ phần tại một tỷ lệ do hệ thống) Do một số vấn đề rất nhiều người dùng lạm dụng các hệ thống và các lỗi, do đó chúng tôi đang làm việc trên các lỗi và sửa chữa tất cả các vấn đề mà chúng tôi được thông báo WoodyBalto moderator chúng tôi. Chúng tôi đang cố gắng hết sức mình để di chuyển càng nhanh càng tốt nhưng sửa chữa tất cả các lỗi này sẽ mất một thời gian, do đó, trần với chúng tôi.

Nếu cuộc bỏ phiếu sẽ được thuận lợi, chúng tôi sẽ thay đổi một số tính năng và cách họ làm việc cho tiếp xúc tối đa về quảng cáo.

Chúng tôi hy vọng rằng trong 2 tuần tất cả các vấn đề sẽ được cố định và chúng tôi cho phép bạn quyết định rằng một lần với các bản sửa lỗi nếu có sẽ là một khởi đầu tươi hay không nên bắt đầu bỏ phiếu.

Chúng tôi đã hoàn thành việc lập và tính năng tương tự như giao dịch xuống nhị phân, không có một thiết lập lại tính năng này không thể được giới thiệu .. Nếu tất cả chúng ta đi trước với thiết lập lại nó sẽ được thiết lập lại cuối cùng. Tôi có một cảm giác tốt này sẽ giúp AV cất cánh nhanh .. Sau khi một thiết lập lại cũng sẽ có các gói cho clicker ptc để họ có thể kiếm được nhiều hơn chỉ đơn giản bằng $$ buing gói thành viên cao hơn, cao hơn lợi ích các gói thêm.

Trân Trọng
Trân Trọng
Advertzer.com Official E-mail

Site Reset lại chuẩn bị chiến lại từ đầu đó bạn ^_^
nó có thông báo vào đc chưa bạn
Vào lại rồi. Cơ mà nó ko cho vào acc mà bắt vote trong 15 ngày. Thành viên vote là có DS hay ko :D
Anh em vào vote cho nó là DS hết đi rùi nhảy vào chiến lại từ đầu cho vui. :D

Bọn này nó cứ làm trò thế thôi. Đóng cửa thế này không vote DS thì biết làm gì. Mà cổng PM của nó bị khan hiếm tiền nên từ lâu rồi ko pay bằng PM với request tiền lớn nữa. Hóng xem nó có thay đổi j ko

Bọn này nó cứ làm trò thế thôi. Đóng cửa thế này không vote DS thì biết làm gì. Mà cổng PM của nó bị khan hiếm tiền nên từ lâu rồi ko pay bằng PM với request tiền lớn nữa. Hóng xem nó có thay đổi j ko
Nói chung kết quả này đã đc dự đoán từ trước. Cơ mà đóng cửa lâu quá thế này thì.... 15 ngày chứ ít gì. Người nông dân biết sống sao :D
Đã Vote DS :D

Đã re-lauch rồi. 1$ = 1300 BP thôi. Đang tínhh dep lại chút ít coi sao :D

Đã DS 1 share = 80 BP
Tỷ lệ lãi vẫn là 1$ = 1440 BP. Hi vọng lần này sẽ duy trì đc lâu hơn.
Anh em còn ai muốn chiến thì chiến nhé. Cơ hội cho các bạn vào sau
Tiếp tục chiến với em nó. Đang suy nghĩ xem có nên lên group ao hơn hay không. Hì!

Xin chào các thành viên,

Chúng tôi cuối cùng đã đưa ra và đã hoàn thành hầu hết các tính năng của chúng tôi, một thiết lập lại diễn ra tại 1 phần = 80 adpoints các tính năng mới sẽ được giới thiệu trong những ngày tiếp theo sau khi giá cổ phiếu ổn định.

Tôi hy vọng tất cả các bạn thích mịn nhìn mới trên trang web chính và diễn đàn, Giống như tôi đã nói, chúng tôi đang ở đây để ở lại và sẽ được thiết lập lại cuối cùng của chúng tôi.

Giữ điều chỉnh trên AV Forum.

Trân Trọng
Advertzer.com Official E-mail

Last edited:
Đã DS 1 share = 80 BP
Tỷ lệ lãi vẫn là 1$ = 1440 BP. Hi vọng lần này sẽ duy trì đc lâu hơn.
Anh em còn ai muốn chiến thì chiến nhé. Cơ hội cho các bạn vào sau
Tiếp tục chiến với em nó. Đang suy nghĩ xem có nên lên group ao hơn hay không. Hì!

Như vậy theo giá share hiện tại là lỗ hả bác?

Nó DS nghĩa là chuyển nợ thành share. ĐƯơng nhiên tỷ lệ sẽ có lợi cho nó. Nó là danh nghĩa thôi. Chứ có ai sống nhờ share đc đâu. Nói cho nó hoa mỹ thế thôi
Vậy mỗi lần DS này cũng mệt nhỉ. Hy vọng lần này nó ổn định hơn để chén tí.:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,227
Latest member
aquadatastudio
Back
Top Bottom