Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

Site chạy cực mượt.
Chiến nhẹ trước nếu ngon hãy đập lớn!. Hiện có 1 số bạn có DEP nhưng bị lỗi nên mình chưa nhận đc % ref.
Chuyện mới chạy bị lỗi thì tạm chờ 1 -2 tiếng. Nếu nó chưa cập nhật thì gửi support cho nó

Site chạy cực mượt.
Chiến nhẹ trước nếu ngon hãy đập lớn!. Hiện có 1 số bạn có DEP nhưng bị lỗi nên mình chưa nhận đc % ref.
Chuyện mới chạy bị lỗi thì tạm chờ 1 -2 tiếng. Nếu nó chưa cập nhật thì gửi support cho nó

mình mới test thử 16$

Pay 30$ vào em nó thử coi sao

Proof

• Bạn có thể rút tiền với bất kỳ bộ xử lý nhưng nếu bạn rút với một bộ xử lý mà bạn không đầu tư nhiều tiền nhất với nó sẽ tính phí cho bạn 10%
  • Nếu bạn sử dụng bộ vi xử lý tương tự mà bạn đã mua hầu hết các quảng cáo thu hồi của bạn sẽ có 0%
  • Nếu bạn không mua bất kỳ quảng cáo phí cashout của bạn là 0%

REF BACK : 8% số tiền đầu tư của bạn (Fee các bạn tự chịu nhé)! . Sẽ tổng hợp và trả sau mỗi Proof.

Tại sao lại là 8%. Mình nhận đc 10% tổng tiền đầu tư của các bạn. Fee rút tiền từ site về mất 1%. Mình xin giữ 1% coi như công check và ref back cho các bạn. Còn 8% trả cho các bạn. Cái tỷ lệ này mặc định là khá hợp lý và đẹp cho cả đôi bên.

Nội dung yêu cầu ref back:

Nick: (Username của bạn trong Advertzer)
Số tiền đầu tư:
Tài khoản nhận ref back:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,227
Latest member
aquadatastudio
Back
Top Bottom