SCAM advisorinvest - advisorinvest.biz

Chiến Plan 3 ngày và đã nhận được thanh toán :)
Paying :D

The amount of 41.25 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12756589->U2638925. Memo: API Payment. Withdraw to AdsMMO from Advisorinvest.biz.. Date: 18:23 13.03.17. Batch: 168477464.

theo e được biết thì hiện tại thì những ng chơi plan 1 ngày đều chưa được thanh toán , mặc dù đã qua 48 tiếng luôn rồi . các plan khác vẫn trả bình thường thì phải :(

mình cũng vừa đọc đc khá nh người claim và cho rằng có dấu hiệu scam. m xem lượng dep hqua giảm hơn 1tr so với ngày hôm kia.
vì tâm lý đầu tư đánh nhanh rút gọn nên ko ít nhà đầu tư dep nặng plan 1 ngày để rút thành ra chắc n đang phải đợi có các đại gia mới dep vào thì mới thanh toán cho các plan 1 ngày.

mình cũng vừa đọc đc khá nh người claim và cho rằng có dấu hiệu scam. m xem lượng dep hqua giảm hơn 1tr so với ngày hôm kia.
vì tâm lý đầu tư đánh nhanh rút gọn nên ko ít nhà đầu tư dep nặng plan 1 ngày để rút thành ra chắc n đang phải đợi có các đại gia mới dep vào thì mới thanh toán cho các plan 1 ngày.
bây h chỉ biết nằm đó chờ thôi . mong rằng như bác nói

Mình thấy nó thanh toán khá là nhanh mà nhỉ?
Mình mới request lúc 1h chiều nay và giờ nhận được $ rồi này
Hello Lucky Stella.

$20.00 has been successfully sent to your PerfectMoney account U***.
Transaction batch is 168531210.

Advisorinvest.biz
https://advisorinvest.biz

vâng, vẫn trong active dep bác ạ
plan after 1d hả bạn? Bạn phải nhớ chính xác lúc mình dep chứ đừng căn cứ theo cái giờ mà trong site ghi nhé vì giờ của server nó chênh với mình tầm 8h đồng hồ đáy. Mình luôn ghi lại giờ mình dep và chưa bao giờ bị treo lãi cả! Hay là số mình hên nhỉ:)

plan after 1d hả bạn? Bạn phải nhớ chính xác lúc mình dep chứ đừng căn cứ theo cái giờ mà trong site ghi nhé vì giờ của server nó chênh với mình tầm 8h đồng hồ đáy. Mình luôn ghi lại giờ mình dep và chưa bao giờ bị treo lãi cả! Hay là số mình hên nhỉ:)
mình nhớ chính xác mà, giờ gần 48 tiếng thì làm sao mà chênh giờ đến thế được :(
với lại nữa mình cũng có acc bị acc ko, nó random :(

pending cả ngày rồi có nên cancel xong withdraw lại không mấy bác ?
vô ích thôi bạn ơi , mình cancel mấy lần rồi vẫn vậy :)

mình nhớ chính xác mà, giờ gần 48 tiếng thì làm sao mà chênh giờ đến thế được :(
với lại nữa mình cũng có acc bị acc ko, nó random :(
bác giống em rồi , đến h acc vẫn chưa được paid , nhưng thấy ở Paid Out thì nó paid liên tục , nóng lòng quá
e cũng thấy có acc được trả acc không trả . không biết khi nào đến acc mình :mad:

vô ích thôi bạn ơi , mình cancel mấy lần rồi vẫn vậy :)

bác giống em rồi , đến h acc vẫn chưa được paid , nhưng thấy ở Paid Out thì nó paid liên tục , nóng lòng quá
e cũng thấy có acc được trả acc không trả . không biết khi nào đến acc mình :mad:
cancel rồi lấy tiền đó làm plan 1 day hôm sau rút lại thử...:rolleyes:

Payment Received:

The amount of 7.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12756589->U4888473. Memo: API Payment. Withdraw to pbhyipsinfo from Advisorinvest.biz.. Date: 18:24 13.03.17. Batch: 168477586.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week