Help Adword có chấp nhận Trust Card không các bác?

buivanthu

Newbie
Reactions
4
MR
0.065
Như tiêu đề, em định làm vísa all in one của trustcard.vn để chạy adword và không biết nó được hỗ trợ ko?

Và giả sử em muốn có 200.000 VNĐ để chạy adword thì số tiền tối thiểu em phải bỏ ra để "mua + nạp" cả cái thẻ đó là bao nhiêu?

Cám ơn các bác

Như tiêu đề, em định làm vísa all in one của trustcard.vn để chạy adword và không biết nó được hỗ trợ ko?

Và giả sử em muốn có 200.000 VNĐ để chạy adword thì số tiền tối thiểu em phải bỏ ra để "mua + nạp" cả cái thẻ đó là bao nhiêu?

Cám ơn các bác
Thẻ này không chạy được nữa bạn nhé, Sacom chặn thanh toán trên dịch vụ quảng cáo google rồi nhé!

Hình như không bạn ơi. Hôm nọ thử add vào mà google từ chối.

Cám ơn các bác
Bạn dùng thẻ Elegant đi nhé, pm yahoo mình hổ trợ cách chạy.:)

thẻ visa elegent khi định danh có cần đủ 18t ko bạn
Định danh thẻ không quy định độ tuổi,bạn có chứng minh nhân dân là định danh thẻ được rồi nhé.

Cám ơn các bác
Bạn cần định danh thẻ để sử dùng tốt hơn nhé, mình có hô trợ định danh và nạp tiền nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week