Matrix Adzibiz.com- site invest share tiềm năng, có payza. cùng thảo luận& nắm bắt cơ hội

Status
Not open for further replies.
Anh em hay dùng cổng nào thì rút cổng đó chứ mỗi người thích một loại mà.Dùng PZ thì nguy hiểm hơn STP. Hiện tại giá thị trường thì giá PZ nhỉnh hơn STP chút :D
Lãi hôm qua tầm 3%.Thấp dần đều:D
Nó khóa PM rồi có cho rút cổng khác kô vậy, chỉ dep PM thôi

chỉnh trong phần account ấy tôi ko dep ego mà vẫn chuyển sang ego được. mà dm dep pm xong rút ego đến nhục.

site vẫn paid đều nhé

Payment Details

Date: July 06, 2013 1:31:32 AM
Amount Sent: $25.49 USD
Sender Name: adziBiz
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 36AF2-D2F91-xxxxx
Message: Withdrawal Request from adziBiz Advertising That Pays for member ID xx

hàng về :D .
Date: July 06, 2013 2:03:00 PM
Amount Sent: $25.16 USD
Sender Name: adziBiz
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 37BFC-85B81-xxxxx
Message: Withdrawal Request from adziBiz Advertising That Pays for member

mịa, lúc trước dep PM, h đổi cổng nó đòi transaction pin là cái mẹ gì @@!

Cậu chưa cài thì vào my account để cài.Có 3 pass tất cả.
1 pass login vào acc
login xong thì có 1 pass cần điền để xác nhận là pass thứ 2
để rút tiền thì cần 1 pin thứ 3 nữa.

Tất cả có thể cập nhật trong My Account nếu cậu chưa cập nhật. Với những ai đã Dep PM thì có thể mua thêm 1 adpack = ego, stp hoặc pz để rút về, dep cái nào thì rút về cái đó.Với những ai đã dep cổng khác thì lúc cập nhật nên cập nhật cổng thanh toán mình dep nhiều nhất để rút về, vì nó chỉ cho cập nhật 1 lần, ko cho thay đổi.

Cậu chưa cài thì vào my account để cài.Có 3 pass tất cả.
1 pass login vào acc
login xong thì có 1 pass cần điền để xác nhận là pass thứ 2
để rút tiền thì cần 1 pin thứ 3 nữa.

Tất cả có thể cập nhật trong My Account nếu cậu chưa cập nhật. Với những ai đã Dep PM thì có thể mua thêm 1 adpack = ego, stp hoặc pz để rút về, dep cái nào thì rút về cái đó.Với những ai đã dep cổng khác thì lúc cập nhật nên cập nhật cổng thanh toán mình dep nhiều nhất để rút về, vì nó chỉ cho cập nhật 1 lần, ko cho thay đổi.
mình nhỡ đổi sang ego mà ko rút đc giờ ko đổi lại được giờ lại phải làm ntn :binhsua09:

vãi thật không hiểu sao đang để payza mình điên điên đổi lại ego đúng lúc nó ko cho change nữa. bh dep tiếp vào thì vỡ mồm chắc :binhsua08:

vãi thật không hiểu sao đang để payza mình điên điên đổi lại ego đúng lúc nó ko cho change nữa. bh dep tiếp vào thì vỡ mồm chắc :binhsua08:
bác này giống mình r` giờ đang lo ko lấy lại đc vốn dep tiếp thỳ........ :binhsua10:

nội dung support viêt như thế nào được mình dốt TA chả biết viết tn

ủa nhoktials là downline của mình của web admediaprofit nè :D. chân phải có 37 em mà chân trái chưa có ai hả bạn?:D

chưa có ai hết :( à cậu này còn chưa RCB cho mình site UTS :binhsua12:

vậy à, mình sẽ check lại và RCB nhé :D, sr vì UTS die sớm nên mình không để ý đến nó nữa :D

lãi đang ổn định tầm 4%, hi vọng sau ngày quốc khánh Mĩ và sau kỳ nghỉ của tụi nó, lãi sẽ cao trở lại :D

site vừa cập nhật stats mới, khá khủng so với các site khác ở thời điểm này :D
Page Views: 4894396 Total Click: 1002527
Total Members: 11757 Member Today: Update...
Total Paid Out: 1934450.94

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week