Other Adztrust-Một site vừa PTC vừa Revshare, EvoScript giá click cao

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Adztrust là một site vừa PTC vừa revshare, tức chia sẻ lợi nhuận qua mua gói Adpack hay ngắn gọn là mua shares. Thực ra một số site PTC gần đây mình tham gia cũng lai revshare như Clixrush hay clickandshare. Site vẫn sử dụng script thông dụng hiện nay là Evolution script, bảo mật qua Incapsula, hỗ trợ 2 ngôn ngữ Tiếng Anh và Tây ban Nha.
Các bạn chơi free sẽ thích site này vì giá click khá cao, mình chỉ thử click 7 ads=$0.14 một ngày. Site có 2 lực chọn chính cho bạn kiếm tiền là click Ads (PTC) hàng ngày và mua Adpack, ngoài ra còn có Autosurf, PTSU, Traffic Exchange và Crack the vault (một dạng gamble mở khóa 4 số với phần thưởng $100)

Một số thông tin chính về Adztrust:

• PTC kiếm tới$ 0.05/click và $0.01 RR click
  • Min thanh toán là $4 trong vòng 7 ngày
  • Thanh toán qua Payza , PayPal , SolidTrustPay or EgoPay
  • Đối với PTC chỉ có 2 cấp thành viên là Free và nâng cấp.
  • Gói adpack giá $10 hết hạn được $12 tức 120% trong 60 ngày bao gồm
1000 PTC Credits (Upon purchase)
100 PTSU Credits (Upon purchase)
1000 Featured Ad Credits (Upon purchase)
1000 Banner Ad Credits (Upon purchase)
2000 Featured Link Credits (Upon purchase)
5 Login Ad Credits (Upon purchase)
500 Points (Upon purchase)

Hiện tại site đang bonus trong 1 tháng cho thành viên nâng cấp ($5/tháng hay $50/năm). Site cũng có thành viên supporter hàng ngày trên MMG, các bạn có thể phản hồi, kiến nghị ngay trên diễn đàn hoặc giải đáp thắc mắc về Adztrust.

Site hoàn toàn có thể chơi free nên anh em nào ủng hộ thì click banner nhé. Thanks.

PS: Click 100 ads mới được thanh toán

Chế độ thành viên của Adztrust

Chế độ RCB cho anh em MMO4ME

-Anh em nâng cấp hoặc mua Adpack mình sẽ RCB 100% tháng đầu tiên (từ 20/11-20/12/2014)
-ĐK đủ là khi mình cần có thanh toán từ site này thì sẽ RCB cho các bạn. Vì site quá mới nên cần có thời gian để xác định uy tín của site cũng như những thông tin liên quan.

Proof Dep tiền của mình:

Proof thanh tóan

Last edited:
RBC thế nào đây chủ thớt?

Nhìn là biết sớm scam rồi. Không chơi mấy site cho tối đa dưới 100 DR.

Mọi thứ đều có thể!
hoivien212 đã dep 5$ vào up tài khoản! Nhưng có gì tầm 5-10$ bác hãy RBC em 1 lần chõ đỡ mất công chỗ bác uy tìn thì chắc không scam mấy đồng lẻ mà lo nhỉ!

à quên mượn bài bác đi kiếm ít DR nhé!

Trang này theo dạng RevShare nên nó sẽ chú trọng vào việc Buy AdPack của member hơn là PTC => giá ref click thấp vs lại nó Unlimit DR vs RR thế kia thì giá click cao nó sẽ scam sớm thôi...

Trang này theo dạng RevShare nên nó sẽ chú trọng vào việc Buy AdPack của member hơn là PTC => giá ref click thấp vs lại nó Unlimit DR vs RR thế kia thì giá click cao nó sẽ scam sớm thôi...

Site không quá chú trọng revshare mà 50/50 thôi. Không giới hạn DR chỉ dành cho thành viên nâng cấp chứ không dành cho thành viên free, Thứ 2 gói Adpack của nó lãi cũng vừa phải chỉ 120% trong 60 ngày (2%/ngày) nên có thể nói là không hấp dẫn như CAP 125% hay Paidverts 155%.
Mặt khác Referral click chỉ 5% cho Free member và 10% cho nâng cấp, giá click cao chỉ dành cho chính bạn chứ không phải từ ref.
Kết luận: Chưa thấy có điều gì vô lý để nói nó Scam cả.
Hết

Có lẽ như bị hiểu lầm rồi nhỉ...ý mem là với giá click của Ref là 10% như vậy thì Unlimit RR & DR không vấn đề gì nhưng giá click của Ref cao mà Unlimit Ref thì nguy cơ scam cao...!!

Có lẽ như bị hiểu lầm rồi nhỉ...ý mem là với giá click của Ref là 10% như vậy thì Unlimit RR & DR không vấn đề gì nhưng giá click của Ref cao mà Unlimit Ref thì nguy cơ scam cao...!!
Bác này lo quá, mình up rồi giá DR click tầm $0.001-0.003 thôi, còn RR chưa active nên chưa biết thế nào

Spanish English (US)
Total Paid: $0.00 Total Members: 298 New Members Today: 298 Users Online: 90
SAO TOTAL PAID LẠI 0$ NHỈ. CHƯA CÓ THANH TOÁN À

Mình cũng có 1 số thắc mắc như anh em và đã gửi ticket cho admin (Mark Peter Oddy) và đây là phần reply:

1. The Forum is not set any Topic for discussion.
We just started.We will set it

2. The rented referrals is not active
As soon as we will have more membership we will start it

3. The site with script Evolution so What is the site focus in PTC or revshares?
Both

4. The withdraw is only made when you click 100 ads but this is not mentioned in TOS or FAQ make members annoy.
We will edit it

Phần thảo luận trên MMG: http://www.moneymakergroup.com/Adzt...8.html&st=15&gopid=1109044531#entry1109044531

Tất cả mọi thứ đều mới bắt đầu..........;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom