Other Adztrust-Một site vừa PTC vừa Revshare, EvoScript giá click cao

Đang thiếu click chưa đủ 100, có sẽ post lên mới biết nó uy tín hay không.
bao click rùi bạn! mình cũng đang chờ đây!

Đang thiếu click chưa đủ 100, có sẽ post lên mới biết nó uy tín hay không.
vứt rút xong ngó bảng thấy bác được hơn 7$ cơ à! à như vụ tớ up acc vậy bác được ? $ vậy?

Proof đây anh em

:D
vứt rút xong ngó bảng thấy bác được hơn 7$ cơ à! à như vụ tớ up acc vậy bác được ? $ vậy?
Là cậu up à, Thanks nhé. Cậu up $5 mà mình được $10 site này hài vãi. Cứ thấy site nó thế nào ấy, dường như admin chưa quan tâm đúng mức về site: chưa có forum và ads còn ít quá mà promotion các site khác cũng ít.
Cậu gửi proof up và đ/c thanh toán PP cho mình, mình sẽ RB $5 cho cậu ngay và luôn. Vì mình đã post RCB 100% tháng đầu tiên (đến 20/12) nên nếu cậu chờ đến 20/12 mình sẽ RCB $10 cho cậu như đã hứa, dù hơi lỗ một chút, hic

Bạn Omanizen cho mnih hỏi. Giờ mình update lên thì bạn reback mình 10$ ngay hả. Tại mình dang cần tiền dắp trang khác. Bạn trả lời đầy đủ chính xác cho mình để mnihf up.

Bạn Omanizen cho mnih hỏi. Giờ mình update lên thì bạn reback mình 10$ ngay hả. Tại mình dang cần tiền dắp trang khác. Bạn trả lời đầy đủ chính xác cho mình để mnihf up.
Bạn thấy đó vì mình đã viết trang 1 là RB 100% trong tháng đầu tiên và "ĐK đủ là khi mình cần có thanh toán từ site này thì sẽ RCB cho các bạn. Vì site quá mới nên cần có thời gian để xác định uy tín của site cũng như những thông tin liên quan".
Mình hoàn tòan có thể sửa lại nội dung RCB trên trang 1 nhưng mình giữ lời hứa những gì mình viết, bởi vì bạn up $5 mà mình RCB lại $10 trong khi mình đâu có được gì.
Sorry bạn mình không khuyến khích bạn up site này bây giờ vì site chưa đầu tư đúng mức như mình kỳ vọng. Và không ai đảm bảo rằng site sẽ thanh tóan cho mình trong lần kế tiếp(như đk đủ) rồi chúng ta cùng ăn một quả Cam to tướng thì khổ, nên bạn có thể đăng ký và theo dõi site hoạt động xem sao.
Thực sự trường hợp của bạn @kugkuygil là trường hợp cá biệt, hic :p

Thế bao giờ được thì mnihf up. Tại đang có 5$ mà bac RB 10$ cũng hơi ham. Nếu được bác RB ngay em 5$ thì em tham gia. ( 5 $ còn lại RB sau cũng được ) ah bác xem có Id em khong . ID; leanhtu8910

:D
Là cậu up à, Thanks nhé. Cậu up $5 mà mình được $10 site này hài vãi. Cứ thấy site nó thế nào ấy, dường như admin chưa quan tâm đúng mức về site: chưa có forum và ads còn ít quá mà promotion các site khác cũng ít.
Cậu gửi proof up và đ/c thanh toán PP cho mình, mình sẽ RB $5 cho cậu ngay và luôn. Vì mình đã post RCB 100% tháng đầu tiên (đến 20/12) nên nếu cậu chờ đến 20/12 mình sẽ RCB $10 cho cậu như đã hứa, dù hơi lỗ một chút, hic
vậy yên tâm 5$ dep vào + hơn 1$ lãi rùi! thôi chiến tháng đầu đã còn tháng sau tính tiếp vì cũng hơi lo! mấy cái ảnh kia để tối hoặc mai nhé! giờ mình đang bận!

Bạn thấy đó vì mình đã viết trang 1 là RB 100% trong tháng đầu tiên và "ĐK đủ là khi mình cần có thanh toán từ site này thì sẽ RCB cho các bạn. Vì site quá mới nên cần có thời gian để xác định uy tín của site cũng như những thông tin liên quan".
Mình hoàn tòan có thể sửa lại nội dung RCB trên trang 1 nhưng mình giữ lời hứa những gì mình viết, bởi vì bạn up $5 mà mình RCB lại $10 trong khi mình đâu có được gì.
Sorry bạn mình không khuyến khích bạn up site này bây giờ vì site chưa đầu tư đúng mức như mình kỳ vọng. Và không ai đảm bảo rằng site sẽ thanh tóan cho mình trong lần kế tiếp(như đk đủ) rồi chúng ta cùng ăn một quả Cam to tướng thì khổ, nên bạn có thể đăng ký và theo dõi site hoạt động xem sao.
Thực sự trường hợp của bạn @kugkuygil là trường hợp cá biệt, hic :p
hic cái này giống mình! ăn quả đầu có vẻ may mắn không biết bạn thế nào chứ mình thì chưa đủ tự tin để dep lần 2 vào đó! ads thì èo uột quá! cả ngày được có 1 ads 0.001$ còn lại toàn ads ảo!
ảnh dep vào nè:

Hoặc bạn xem ở bên topic cũ của mình: http://mmo4me.com/threads/adztrust-...dverts-evoscript-gia-click-cao-rbc-80.212528/

Nếu còn Pm thì cho mình xin vào tài khoản U7845671 để còn up digadz ( cũng mem của bạn lại chờ RBC tiếp) hoặc paypal thì đã pm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom