AE chiến SEO SPRINT cho mình hỏi

có ai làm seo ko cho theo với?đang rãnh rỗi cũng muốn quay lại làm seo mà ko có ai để theo

bạn đang làm seo hả?kiếm ăn đc ko?có tool job ko bạn?

seo ngày 10$ cũng được, nhưng giờ chiến âm thầm thôi hok ai chiến công khai đâu, chiến công khai là nát bét tà lẹt ngay :)

seo ngày 10$ cũng được, nhưng giờ chiến âm thầm thôi hok ai chiến công khai đâu, chiến công khai là nát bét tà lẹt ngay :)
cho mình âm thầm với

trước cheat hơn chục acc mà giờ bị delete hết vì lâu không đăng nhập,còn mỗi nick chính có 113 điểm :)))

seo thì mình làm job từ 2rub đến 4rub làm lầm 15 20 job là được 1$ rồi.

1 job làm chưa đến 30s là xong nhưng phải căn time job yêu cầu trong bao nhiêu phút hoàn thành, thì mình để job đó đợi hết time hãy báo cáo. cheat vậy an toàn mà ko sợ nát. bởi thế cứ âm thầm lặng lẽ mà chiến:D

seo thì mình làm job từ 2rub đến 4rub làm lầm 15 20 job là được 1$ rồi.

1 job làm chưa đến 30s là xong nhưng phải căn time job yêu cầu trong bao nhiêu phút hoàn thành, thì mình để job đó đợi hết time hãy báo cáo. cheat vậy an toàn mà ko sợ nát. bởi thế cứ âm thầm lặng lẽ mà chiến:D
inbox chỉ mình với được ko bạn??

inbox chỉ mình với được ko bạn??

Tim ai hướng dẫn đi bạn ơi. chứ mình ko có time rảnh đâu. Dạy làm Seo lâu lắm có khi mất cả ngày, ai thông minh tí thì nữa ngày là xong, còn gặp ai dốt dốt có khi qua hôm sau. dạy xong phắn đít chạy đi luôn gặp 2 3 tên như thế, nên sợ lắm hok còn hứng dạy nữa tốn time với lại còn công việc nữa :).

Tim ai hướng dẫn đi bạn ơi. chứ mình ko có time rảnh đâu. Dạy làm Seo lâu lắm có khi mất cả ngày, ai thông minh tí thì nữa ngày là xong, còn gặp ai dốt dốt có khi qua hôm sau. dạy xong phắn đít chạy đi luôn gặp 2 3 tên như thế, nên sợ lắm hok còn hứng dạy nữa tốn time với lại còn công việc nữa :).
jobs thì mình làm cũng cả chục cái rồi, cũng có ít kinh nghiệm.
Bạn fake ip với dùng tool hả?

mình chỉ chơi có 1 acc thôi cheat làm gì cho mệt.nhưng nhiều job khó mài mò mãi làm vẫn sai.buồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week