ae cho mình hỏi chuyện này tí gấp lắm ạ

:rolleyes: Cậu có qua ko , tớ đang ốm tính nằm nghỉ tí , nếu cậu qua thì tớ thức chờ

:rolleyes: Cậu có qua ko , tớ đang ốm tính nằm nghỉ tí , nếu cậu qua thì tớ thức chờ
Lại dở trò câu kéo trai tơ hả, bạn thớt cẩn thận nhé, thằng pate nó ghê lắm, nó chuyên chăn dắt trai đấy :oops: Nói chứ thớt có cmnd thì quăng tài khoản đây, ae mỗi người giúp ít lúa chờ gia đình ra :D

bạn cho mình xin cái đi chỉ chính xác nhé, mình gán lếch qua, còn 50k trong túi hên ko bỏ vào bớp

Đã inbox địa chỉ và sđt cho cậu

Lại dở trò câu kéo trai tơ hả, bạn thớt cẩn thận nhé, thằng pate nó ghê lắm, nó chuyên chăn dắt trai đấy :oops: Nói chứ thớt có cmnd thì quăng tài khoản đây, ae mỗi người giúp ít lúa chờ gia đình ra :D
mình có CMND là kêu người nhà chuyển tiền fax nhanh ra cho mình rồi đâu phải chờ người nhà ra, huhu

mình có CMND là kêu người nhà chuyển tiền fax nhanh ra cho mình rồi đâu phải chờ người nhà ra, huhu
Tưởng cậu có còn cmnd ra bank rút dc thì ae mỗi người giúp 1 ít, thế là số cậu quá nhọ rồi, thôi vậy ráng lết ass qua cho Trung pate nó thông ass nhé :D

Tưởng cậu có còn cmnd ra bank rút dc thì ae mỗi người giúp 1 ít, thế là số cậu quá nhọ rồi, thôi vậy ráng lết ass qua cho Trung pate nó thông ass nhé :D
mình cám ơn bạn, cũng chưa tới nổi phải quyên góp bạn à, chỉ 1,5 ngày người nhà mình ra tới rồi

ơ. mất hết rồi sao vẫn onl 4r. vô quán nét hả thớt

e ko nghĩ là thớt sẽ bỏ CMND và ATM + các giấy tờ khác ở ngoài cái ví :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week