AE cùng nhau share key + backlink + thủ thuật chiến youtube (update thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Bác có FB ko em nói chuyện tý về những vấn đề trên 1 là kháng cáo 2 là chiến thuật blacklink youtube.... và em vẫn chưa hiểu share key đó dùng như thế nào!!!( hay key là từ khoá để mình chiến chủ đề hay thị trường youtube ha!!!)..... nếu chiến youtube hiệu quả thì cách của bạn cũng là 1 phần em thấy nhiều tay to mặt lớn họ dùng cách 2 là tạo 1 fansub cực vừa vừa trên facebook or có trang web với traffic vừa vừa kéo vào là tự khắc nó nên!!!

Bác có FB ko em nói chuyện tý về những vấn đề trên 1 là kháng cáo 2 là chiến thuật blacklink youtube.... và em vẫn chưa hiểu share key đó dùng như thế nào!!!( hay key là từ khoá để mình chiến chủ đề hay thị trường youtube ha!!!)..... nếu chiến youtube hiệu quả thì cách của bạn cũng là 1 phần em thấy nhiều tay to mặt lớn họ dùng cách 2 là tạo 1 fansub cực vừa vừa trên facebook or có trang web với traffic vừa vừa kéo vào là tự khắc nó nên!!!
yh cậu ơi.. :)

em newbie anh thông cảm, có nghĩa là mình add video vào những trang ping kia thì video của mình sẽ vào những trang backlink kia hay ntn hả anh ?

Chắc là thay ID rồi ping all??? phải ko thớt.

em newbie anh thông cảm, có nghĩa là mình add video vào những trang ping kia thì video của mình sẽ vào những trang backlink kia hay ntn hả anh ?
thay ID thôi đúng rồi á @Cuong

đâu thấy tác dụng gì đâu? hay sau một thời gian mới được, mấy cái này chịu :(
đúng rồi á bạn.. lên seach SEO thì mấy cái này cũng bổ ích
mà seo backlink có 2 mặt seo vừa thôi chứ làm quá thì dính spam dễ die kênh lắm . 1 ngày vai link làm từ từ nhưng đều là đc :)

đúng rồi á bạn.. lên seach SEO thì mấy cái này cũng bổ ích
mà seo backlink có 2 mặt seo vừa thôi chứ làm quá thì dính spam dễ die kênh lắm . 1 ngày vai link làm từ từ nhưng đều là đc :)
ngày vài link á bác. e vừa chơi tất 500 link =.=!

rồi sẽ có bão cuối năm :p

cái này share nát rồi bạn ah hiện tại mấy cái này như 1 bãi chiến trường rồi :p
ủa vậy à. m ít cập nhật box ytb nên k biết =))

ủa vậy à. m ít cập nhật box ytb nên k biết =))
trong này thì ko có, hình như bạn là người share đầu tiên, mình chỉ ở FB thôi mà thấy share ra và rồi ủm toải chửi nhau tùm lum :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week