SCAM Ae ex PM chú ý. (YH: mmolaso1)

Status
Not open for further replies.
Đây là fake mail thôi, có lần ông bạn danhmay24h cũng đưa cái mail thông báo của pm đúng ý như đúc luôn cuối cùng mail đó cũng là mail fake , Anh em tuyệt đối ko xem qua mail nhé, mail thì dân code giỏi xử lý quá dễ luôn. VÌ mình đã nói chuyện với kỹ thuật hỗ trợ cho bên mình nhiều thì việc fake mail không khó cho lắm
không phải là fake mail mà là dùng chức năng payment to email của PM. Chữ fake sao nó bít mình sài mail nào đăng ký PM chứ

không phải là fake mail mà là dùng chức năng payment to email của PM. Chữ fake sao nó bít mình sài mail nào đăng ký PM chứ
Fake bình thường bạn ah :D , theo mấy chuyên gia code nó là có thể fake được còn mình thì ko rõ vì một lần danhmay24h với mình cùng xem mail PM nó giống 100% nhưng nó vẫn là mail fake nhé bạn. Bạn có thể hỏi danhmay24h về vụ đó hoàn toàn là chúng nó có thể fake được

Fake bình thường bạn ah :D , theo mấy chuyên gia code nó là có thể fake được còn mình thì ko rõ vì một lần danhmay24h với mình cùng xem mail PM nó giống 100% nhưng nó vẫn là mail fake nhé bạn. Bạn có thể hỏi danhmay24h về vụ đó hoàn toàn là chúng nó có thể fake được
Ý ông doanhtien là làm sao mà nó biết đang xài mail nào cho acc PM mà fake mail để gửi mail lừa nạn nhân.

Up cho anh em cách lấy Email từ tài khoản PM.

Mình cũng đã từng nhận email kiểu này rồi. Các bạn chú ý khi nhận email từ PM thì vào kiểm tra phần địa chỉ " to me" ấy. Nếu là email fake thì nó sẽ không hiện tên thật của bạn khi đăng kí PM mà chỉ hiện email của bạn thôi.

Up cho anh em cách lấy Email từ tài khoản PM.

Tài khoản này của thằng thanhbet2014, rinny đây mà, số đt vẫn đổ chuông đều

Unsticky

Thực hiện theo chủ trương mới(mà cũ) của BQT MMO4ME, ko có ưu đãi đặc biệt nào dành cho thành viên BQT, nên việc sticky 1 topic scam thông thường nên đây là ko cần thiết.

Ưu tiên phần sticky cho các topic khác quan trọng hơn như "Hướng dẫn phòng chống Scam"

check thử tài khoản unver nó chả có cái gì cả, keke

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week